Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto hujisikiaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Oct 19, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Huwa inakuwa vipi pale mtoto anapopata ufaham wa kutosha na kugundua baba anaemlea si baba yake? Huwa anamfikiriaje mama yake?
     
  2. m

    mimi-soso Senior Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inauma, but inategemea na sababu. hakuna aliye kamili huwezi kuanza kumuhukumu mama wakati mpaka wakati huo na wewe unaweza kuwa umemfanyia mama huyohuyo makosa makubwa but kwa mapenzi yake akakusamehe. So hata yeye anastahili msahama.

    Kifupi nampenda mama yangu hata angefanya nini, mimi na yeye tumejifunza kuwa binadamu hayuko perfect so tunasameheana pale mmoja akianguka na kitu ambacho kimenifanya nifurahie maisha.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ila hapo unaposema ungemsamehe hata angefanya nini pananipa utata
     
  4. m

    mimi-soso Senior Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    utata gani? namaanisha hata mama yangu angefanya kosa gani ningemsamehe.

    Je wewe ungemkacha mama yako simply coz umegundua baba unayeishi nae si baba yako? Sidhani kama ni kigezo. She must have her reasons, nimewahi kusikia cases ambapo baba hana uwezo wa kuzalisha ila kama ujuavyo wanaume wengu huogopa kwenda kufanya fertility test so anaoa bila kujua hana uwezo. Ndugu zake wanaanza kumsakama mke kuwa hazai (which is mostly the case in Africa watu humsakama mke) so mke anaamua kwenda nje kuprove kama hazai or sometimes anazaa nje ili tu kuonekane kuna mtoto kwenye ndoa.
     
  5. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kicheche
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani mtoto inategemea na huyo baba anamlea katika mazingira gani ..kama anam -treat vizuri kama mwanae hatakuwa na tatizo wala wazo baya juu yake ,,,
    ila ataumia pale atakapogundua huyu baba ananitesa kumbe ni si baba yangu
     
Loading...