Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto hawa wapo baa usiku R.I.P A town!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngoshwe, Jun 5, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna kale ka sheria ka kulinda haki za watoto (The Childrens 2009)sijui utekelezaji wake umeishia wapi. Nipo hapa Arusha City Park (Rest in Peace) ni karibu kabisa na kituo kikuu cha polisi cha Arusha. Yapata saa mbili kasoro usiku sasa watoto wadogo wapo kibao wanabembea wakati wazazi wanakata kilevi. Hili ni eneo ambalo ma changu wa Arusha wanavinjari hovyo hovyo, sijui mamlaka za serikali hapa Arusha zinafikiriaje jambo hili la kuweka sehemu ya kucheza watoto kwenye baa?! Mungu tusaidie.
     
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na tuombe sana kwa Mungu maana uko tunakoelekea ni kubaya zaidi.
     
  3. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwani meya wa jiji la arusha hafanyi kazi kwa ufasaha, au kwa sababu alichaguliwa na magamba peke yao
     
Loading...