Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto hawa waikataa CCM, je wewe mtu mzima?

Discussion in 'Jamii Photos' started by tikatika, Oct 14, 2011.

  1. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Wana cdm na wana jf kwa ujumla wenu tujifunze kuwaandaa watoto kuikataa ccm kama wazazi wenye watoto hawa walivyofanya. Tusipowafundisha kuikataa ccm tutaandaa kizazi cha wezi na wanyonyaji kama wana ccm wanavyo fanya. Leo hii ccm imejaa vijana wezi tena hawana aibu kuutetea kwasababu wamerithi toka kwa baba zao wezi! Usipowaandaa kikataa ccm watoto wako watatumbukia kwa jinamizi huyu ccm!
    Tumkumbuke mwalimu huku tukijua kuna watu waliomfanya akawa mwadilifu na hakuwa malaika


    DSC01961.JPG DSC02079.JPG DSC02096.JPG IMG_0012.JPG IMG_0035.JPG IMG_0046.JPG
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Sijisifiii ila kabla ya kuacha ualimu nilikua nafundisha masomo ya arts! Nilifanya kazi nzuri ya kuwaelimisha watoto wale na wote wakakubali kuwa uchaguzi ujao ambapo wengi watakua either 18 or 18+ watachagua sera zinazotekelezeka na sio ushabiki wa kanga na tisheti. Natamani kurudi kufundisha siasa tu.....
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    safi hiyooooooooooooo!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahaaa!!
    Ianzishwe komandi ya under 10yrs. Makamanda watarajiwa.
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda sana hii safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ngoja na mimi nitupe z familia yangu huku.
     
  7. K

    Kanyomo New Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapendeza sana.
     
  8. S

    Saipi New Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuatupilie mbali
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    cdm family.jpg cdm family.jpg

    hii nimeikuta kwenye fb nimecheka kidogo!!
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    hii kitu ni noma aisee wandugu.
     
  11. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamaa alikuwa na semina elekezi kwa familia ama???
     
  13. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    baada ya vyuo vikuu nahisi cdm wanafikiria hata kwa chekechea!! ccm wana chipukizi hadi watoto!!
     
  14. M

    MPG JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana ukombozi unakalimbia kuitoa nchi kwa wanyang'anyi CCM,au majambazi CCM.
     
  15. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ukikataa kukichagua chama tawala CCM, utachagua chama gani? CHADEMA wamesindwa kabisaa kutetete katiba ya umma na wakajipeleke a wenyewe kunyolewa Ikulu, sasa wewe unazania kuna chama cha upinzani Tanzania?Huyu DR Slaa, si lolote wala lolote, ni kama alivyokuwa Lyatonga Mrema. Wote ni vibaraka wa CCM.

    Ni bora uchague ccm, kuliko kuwapa wachagga (chadema) kura zako. Mbowe na DR Slaa wote hawakuweza kurekebebisha katiba ya umma, ambayo itaondokana na utumwa wa kaburi la nyerere kututawala angali amekufa, sasa wewe unategemea nini hapo? ona muungano bado una amri kumi za nyerere! ona kiingereza kufanywa lugha ya kufundishia, bado kina amri kumi za nyerere! ona ujamaa na kujitegemea policy, bado zina amri kumi za nyerere za kuendesha uchumi! ona katiba ya nchi, bado ina maudhi na ukatili wa nyerere!

    Kama chadema hawakuliona hilo, basi hicho si chama cha upinzani kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! bali ni chama cha unafikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!! DR Slaa ni Abeli muzolewa mpyaaa! Ni Cain Mpyaaaa! Ni uncle Tom!
     
  16. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mh!! mi ngoja nikawaite wahusika wa siasa...... watajibu tu..... we subiri dakika chache!!
     
  17. MANI

    MANI Platinum Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe mkuu !
     
  18. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe ni mshamba na mpuuzi kama huna hoja kaa kimya kuliko kuweka upupu wako humu, jamii forum sio sehemu ya kujifunza kufikiri, ni sehemu ya watu waliokomaa kiakili sio kama wewe. aliyesema chadema ni cha wachaga nani? slaa ni mchaga? mnyika ni mchaga? Abdala safari, zitto, juliana, marando, wenje, heche nao ni wachaga? acha unafiki fikiri kabla hujaongea
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leaders are born not made!
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280

    Na huko haswa ndo wengi tulikotokea.
    Unajua miaka hiyo, tukijifunza kukipenda chama tukiwa tungali yosso kabisa sema tu ukishakuwa mkubwa ndo unabadili mawazo.
     
Loading...