Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto halaiki waandamana Kigoma kudai haki zao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fidel80, Oct 15, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watoto wa halaiki walio kuwepo jana katika uwanja wa Tanganyika tar.14/10/2010 wakati wa kuzima mwenge wameandamana kwenda ofisi ya mkuu wa Mkoa Kigoma wakiimba "Tunataka haki zetu" Wanadai pesa zao.

    -Inasemekana huduma za kibinadamu kama maji walikuwa hawapewi juzi wamelazwa kwenye maturubai siku ya kilele wameshinda kwenye jua.

    -Dataz zaidi zinadai kuna wakufunzi wametoka Dar kwa siku kazaa wanakula posho tu huku wakiwasahau hao watoto halaiki.

    Nawakilisha inatia uchungu sana wakubwa wamesha chukua chao watoto wamewaacha hivi hivi.
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du ufisadi hata kwa watoto pesa wameshaingiza kwenye kampeni hizo tayari
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maboss wamesha kula tayari wamewaacha madogo na njaa
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    iwekwe kwenye magazeti ya bongo tuisome vyema hii ishu
     
  5. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Watoto wa halaiki ya mbio za mwenge zilizo hitimishwa jana mkoani Kigoma nakuhudhuliwa na Mh Jakaya Kikwete leo hii wamefunga barabara (Kigoma) wakidai malipo yao.

    BNN
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mods unganisheni na ile nyingine......
     
  7. ALU-MASOLI

    ALU-MASOLI Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S thumbs_up:

    H
    awana effect kwenye uchaguzi wa mheshimiwa ndio maana wamelizwa
    , wangekuwa ni potential ungesikia fasta wamelipwa. Hii ndio sirikali ya mh. bwana
     
  8. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    amewadhulumu tena malaika hawa! umelaaniwa kikwete
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Dhuluma kwa malaika ni kutafuta laana tuu bse sara zao ni za mshale huenda moja kwa moja kwa mola.
    Dalili za JK kushindwa as hasira za Mola zitamwangukia
     
  10. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi waandamana na kufunga barabara Kigoma baada ya kutopewa pesa walizoahidiwa kupewa baada ya kuhudhuria kuzimwa mwenge jana. Wenye details watupe


    Source: Radio Free Africa
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hiyo ilikuwa ni sherehe ya serikali sio CCM tafadhali rekebisha kichwa cha habari hii
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    serikali ya CCM
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    duh! hebu leteni sababisha habari zaidi fasta wakubwa!
     
  14. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh, sijajua tofauti ya CCM na serikali. Maana CCM wanatumia magari ya serikali kwenye kampeni, wanachota fedha BOT kwa ajili ya kamapeni na vitu kama hivyo. Kwa hiyo CCM na serikali ni haohao.
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni wale waliocheza halaiki wakati wa sherehe za kuzima mwenge... hawajalipwa posho zao hadi leo ndio wakaja juu baada ya Mongela (mkuu wa wilaya ya Kigoma) kuwaeleza kuwa suala lao litashughulkikiwa Jumanne wakati viongozi watakapokutana na kufanya tathmini ya shughuli nzima
     
  16. A

    A Lady Senior Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la kuhudhuria shughuli ya kitaifa kwa nchi unayoipenda kwa moyo sidhani inahitaji posho. Ila kama watu wamezoewa kuhongwa hongwa kwenye kila kitu haya ndo matokeo yake.
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    si walikula pilau ya ccm?.......dawa ni wqazazi wa watoto hao kutowapa kura kikwete na ccm
     
  18. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ccm haiwatambui hao hata hawajaingia mkataba na ccm kuhusu shuguli hiyo ni wao wenyewe walijipeleka ---- wananchi wasiwe wavivu hiyo
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Inategemea walowaahidi ni kina nani kama ni thithiemu iweje title?
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    maskini,kumbe wanalipwa??????
    Kazi kweli kweli,watadai hadi wazeeke kama wazee wetu wa EAC
     
Loading...