Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoto 19 wafa kwenye disco la Idi Tabora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Oct 1, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 1, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kuna taarifa ya vijana 19 kufa na 17 kujeruhiwa vibaya katika ukumbi flani ambao sijapata jina lake ni katika sherehe za Eid huko Tabora. Kwa kirefu tutawaletea.

    Mungu azipumzishe roho za marehemu mahala pema!
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Oct 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    toba yarabi! nini tena hii?
     
  3. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mungu apumzishe roho zao mahali pema. Tunawaombea walioumia, wapate nafuu haraka.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Oct 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Mungu azilaze roho za marehemu pema peponi...
     
  5. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #5
    Oct 1, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu, azipokee roho zao na kuzipumzisha kwa amani, milele!

    Furaha zinageuka kuwa vilio ... inasikitisha sana!
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Oct 1, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha sana, imetokea tukiwa katika matengenezo muhimu kwa JF, lakini naamini ujumbe umefika.

    Ni katika jengo la NSSF, kwenye ukumbi wa disko. Inadaiwa hewa ilikuwa ndogo sana na walibanana sana ndani ya ukumbi.
     
  7. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwenyezi Mungu awajaalie walioumia kupona.

    Mwenyezi Mungu apokee roho za waliofariki katika makao yake. Amen
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tragedy! RIP.....
     
  9. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi mungu awalaze mhali pema peponi, wote waliopeteza maisha
     
  10. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huo ukumbi naujua! Mungu awajaalie subira wafiwa na waliojeruhiwa awajaalie kupona, amin, amin, amin.
     
  11. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Unaweza kutupa description ya ukumbi huo kwani kuna lawama zinaangukia watu bila taharifa za kutosha.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Siku za sikukuu kubwa Tanzania kama Xmas na Idd haifai kabisa kwenda kujirusha maana hata wasiokuwa na kawaida ya kujirusha nao wanataka kujirusha siku hizo matokeo yake kila sehemu ya starehe inakuwa inafurika mpaka inatapika. Likitokea tatizo kidogo tu la watu kutaka kukimbia basi maafa yatakayotokea ni makubwa mno. Mwenyezi Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi na awape wafiwa subira na faraja katika kipindi hiki kigumu kwao.

    Idd: Watoto 14 wafa kwa kukanyagana

    na Yusuph Magasha, Tabora
    Tanzania Daima~Sauti ya Watu

    ZAIDI ya watoto 14, wamefariki dunia baada ya kukosa hewa na kukanyagana ndani ya ukumbi wa starehe wa Babol's Night Club, wa mjini hapa.

    Habari ambazo Tanzania Daima imezipata kutoka mjini Tabora, zilisema kuwa vifo hivyo vilitokea jana na vimetokana na watoto wengi kuingia ndani ya ukumbi huo kuliko uwezo wake.

    Kiongozi mmoja wa ukumbi huo ambaye hakutaka kutaja jina lake, alisema kuwa zaidi ya watoto 50 walitolewa ndani ya ukumbi huo na kukimbizwa katika Hospitali ya Mkoa wa Tabora wakiwa wamepoteza fahamu na watoto alioshuhudiwa kupoteza maisha, walifikia 14.

    Akifafanua jinsi tukio hilo lilivyokuwa, kiongozi huyo alisema jana kulikuwa na watoto wengi walioruhusiwa na wazazi wao kuja kusherehekea sikuku ya Idd el Fitri ambapo kulikuwa na ‘Disco Toto' ndani ya ukumbi huo.

    Alisema watoto hao waliwazidi nguvu walinzi waliokuwa wakisimama mlangoni na matokeo yake, walikuwa wengi kuliko uwezo wa ukumbi.

    "Inawezekana walinzi waliwaachia au watoto waliwazidi nguvu, hivyo waliingia kwa wingi na kuanza kukanyagana," alisema kiongozi wa ukumbi huo.

    Kutokana na idadi yao kuwa kubwa, watoto hao walianza kukosa hewa na hivyo kukanyagana wakihaha kutoka, ndipo baadhi yao walipoteza fahamu na kupoteza maisha.

    Mkuu wa Wilaya ya Tabora Mjini (DC), Moshi Mussa, alithibitisha kutokea kwa vifo hivyo, lakini hakuweza kutaja idadi ya watoto waliokufa, kwani ndiyo kwanza alikuwa anafika hospitalini hapo.

    "Tukio ni la kweli, lakini nisubiri nitakupa taarifa kamili baadaye, maana ndiyo nipo hospitalini hapa," alisema DC huyo. Naibu Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Singida, Daud Siasi, alithibitisha kutokea kwa tuko hilo na kwamba alikukuwa akilifuatilia zaidi ili aweze kutoa taarifa kamili.

    Hata hivyo mmiliki wa ukumbi huo ulioko katika jengo la NSSF, Shar Patel, hakuweza kupatikana kuzungumzia tukio hilo.
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Oct 2, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Alhamdulillah...!

    "Innalillah-e-Wa Inna Ilai-he-Raje-oon."
     
  14. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli zimethibitika basi ninasema Inna Lilah Wa Inna Ilahi Rajwun. Ila ninasubiria habari kwa kirefu
     
  15. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #15
    Oct 2, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa.
     
  16. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Yarabi Tobaaa
     
  17. Tonga

    Tonga Senior Member

    #17
    Oct 2, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni wote ,mlioguswa na misiba hii. Hii haitajawahi kutokea Tz, basi tujifunze kutokana na makosa.
     
  18. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wafiwa poleni.

    Waliojeruhiwa waugue pole.
     
  19. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is the most terrible, slow way to die. Suffocation
    Poor kids, God rest their souls
    Jamani town planners!!
     
  20. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa
     
Loading...