Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watokao loliondo...... hii imekupata?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kipindupindu, Mar 23, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inasemekana ukitoka kwa babu lazima uharishe'uendeshe' sana.
    Babu anasema hapa ndio unatoa sumu mwilini!

    Jamani mliotoka huko tupeni majibu.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    aaa wapi, hakuna kitu kama hiyo unless umeshaitengeza kwa brain yako.

    mimi nimekunywa last week na sijaona hilo unalotaja
     
  3. C

    Chesty JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwanini usiharishe, vinyesi kila kona!! Primitive society!!
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    The holly rumours although crap by the way.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii haijakaa njema kabisa kama udaku vile
     
  6. papason

    papason JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Fitnaa hiyooo
     
  7. Mc Kihiga

    Mc Kihiga Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya!!!

    Mc!
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Muulize mnajimu wa nyota maana na yeye alienda na pia anajisifia kuwa alimtabiri babu na matibabu yake
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    aaaaagh kumbe nilisahau kusoma ID name yako "NDO MAANA UNA MAWAZO KAMA HAYA":lol::lol::lol::lol:
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu wameharisha mpaka serikali imesitisha huduma.
     
Loading...