Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watoa maoni ni wa tz ni mikoa mitatu tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Apr 8, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau naomba kuuliza na mwenye majibu sahihi wanipe hivi huu mchakato wa katiba mpya ni wa Tanzania wa mikoa mitatu tu?Dar Es Salaam, Dodoma na Zanzibar????

    Siku walizoweka ni sahihi kwa jambo kubwa sana kwa mustakabali wa taifa?
     
Loading...