Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watimuliwa kazi kwa kushabikia CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ramos, Sep 2, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gazeti la tz daima leo lina taarifa kuwa wafanyakazi wawili wa mgodi wa Buzwagi wametimuliwa kazi kwa kujihusisha na siasa na kuishabikia CHADEMA.

    Inaonekana hawa jamaa wanajua kabisa kuwa CHADEMA ikiingia madarakani basi ubovu wa mkataba wao utawatokea puani...
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Very sad.
    CCM bwana ni chama cha madhulumati na wadhalimu wakubwa
     
  3. R

    Ramos JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo iliyosababisha hata watu wengi ambao ni waajiriwa wa serikali, sekta binafsi na hata waliojiajiri kuogopa kujitolea mwaka huu kugombea au kukampenia wagombea wa upinzani kwani wanakuwa na hofu na hatma yao baada ya kujitangaza...
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red mkuu hebu nitafsirie :)

    madhulumati kwa maana ya madhulumu wanawake au?
     
Loading...