Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Watesaji walimhoji kama CHADEMA inahusika"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Jun 29, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hii inaweza kuwa ni clue nzuri ya kumfahamu mwenye mkono kwenye masahibu yaliyompata Dr. Ulimboka. Hivi ni nani anayekihofia Chadema hapa Tanzania? Chadema ni taasisi gani? Jibu la swali la pili ni chama cha siasa, chama cha upinzani rasmi bungeni, chama tishio kwa CCM.

    Source: Mtanzania, 29 Juni 2012.
     
  2. Ticha

    Ticha Senior Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwa makini na mawazoyako hayo,usijenge hoja ambazo hazina msingi,watakaosema hivyo ni akina nani wakati wewe ndo unasema.
    Eleza sababu ambazo zimekufanya wewe ufikirie watasema hivyo hao ukiwemo na wewe.
     
  3. situmai

    situmai Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hello people am new in this forum
     
  4. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hili laweza kuwa kweli, wamejitahidi sana kuunganisha mgomo wa hawa madaktari na siasa,lakini imeshindikana. Ndio maana hata mimi napinga kabisa viongozi wa CDM kutaka kujihusisha na madaktari kwa faida za kisiasa, waacheni wagome kama professionals na sio kisiasa!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu mtu kanivuruga kabisa na hii hoja yake..yaani CHADEMA inahusikaje ?
     
  6. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haya maneno kama yamesemwa na Dr. Ulimboka ina maana wahusika wameshajulikana. hakuna sababu ya kuunda tume ambayo wahanga wenyewe hawana imani nayo. Ni vizuri huyu mhanga akaendelea kulindwa masaa 24 na watu wake wa karibu tu. Kuna madaktari wengine, tena kama wale wasiogoma kwa kuogopa LIWALO NA LIWE ndo wasiaminiwe kabisa.
     
  7. m

    mamajack JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asikuchanganye,amemaanisha kuwa wele watesaji wa dr uli walimhoji kama chadema inahusika na mgomo wa madakitari.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mleta thread jaribu kufikiri sana kabla ya kuja hapa jamvini!
     
  9. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Someni source aliyoiandika mtaelewa maana yake
     
  10. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siasa au uHitler? CCM na serikali yake ndo imdetufikisha hapo
     
  11. d

    dizo Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli utafahamika Dr ikipona, Mungu bariki afya ya Dr Uli iimarike zaidi.
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Una maanisha kabla ya kuandika? Hiyo heading ni sub headline ukurasa wa mbele au juu kabisa kwenye gazeti la Mtanzania la leo tarehe 29 June 2012 sasa tatizo liko wapi? Labda mwambie mwandishi wa habari hiyo afikirie kwanza?!
     
  13. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi kinachonishangaza ni hiki, kwanini CHADEMA wanashangilia sana huu mgomo wa madaktari? kuna nini hapa jamani.
     
  14. MANI

    MANI Platinum Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Magamba mnakimbia kivuli chenu wenyewe na bado mtaanzana wenyewe kwa wenyewe !
     
  15. Eric.D

    Eric.D New Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Up to this moment am puzzled I can't judge completely who is involved. Mungu tuokoe tafadhali maana hatujui tuendapo
     
  16. paty

    paty JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    magamba wameanza propaganda
     
  17. k

    kindafu JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 80
    Mkuu sio CHADEMA tu, tuko wananchi wengi tunaowaunga mkono Drs mkono japo sio wanachama wa chama chochote! Tafakari na chukua hatua stahiki!
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    tuliza hasira; Dr ULi katika kauli zake chache alizotoa alisema kuwa wakati hao vijana maalium wakim-limboka walikjuwa wakimtaka akiri kuwa CDM iko nyuma ya mgomo. Its no gossip men!!.
     
  19. m

    mpepalilambo Senior Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyuma ya mapazia
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndio alivyokuwa anataka kuaminisha hivyo. Self incriminating.
     
Loading...