Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waterguard

Discussion in 'JF Doctor' started by Judy, Jan 21, 2008.

  1. J

    Judy Senior Member

    #1
    Jan 21, 2008
    Joined: Aug 13, 2007
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nieleweshwe jamani, najua penye wengi hakiharibiki jambo.
    Hivi kuna athari gani kwa kutumia maji ya kunywa yaliyokuwa treated na waterguard. Kimsingi wasiwasi wangu ni kwamba hii hii waterguard ukilowekea ngua nyeupe yenye madoa sugu yanaondoka. sasa napata utata kama inaweza kuondoa madoa kwa kasi kama jiki je huko tumboni nikinywa maji haya inakuwaje?
     
  2. K

    Kasana JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2008
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Don't worry, hope huzidishi the recommended amount of 1 tab or kifuniko kwa what ever specified quantity of water.
    Water guard na Jik zote ni chlorine based, na uzuri wa chlorine ina evaporate.

    Cha kujiuliza
    1. After how long the so treated water with chlorine could be considered safe!
    Ni utaratibu wa familia zilizo nyingi kuchemsha maji/kuweka dawa maji kwa wingi (saa nyingine ndoo kumi), na kuyatumia hayo maji kwa takribani wiki nzima! kupigia mswaki, kunywa, n.k
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama ni hivyo simply itasafisha tumbo na kutowa madowa yote ya tumboni!
     
Loading...