Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Water Therapy!

Discussion in 'JF Doctor' started by Kimey, Nov 13, 2009.

  1. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu heshima mbele!!
    Katika mazungumzo ya hapa na pale kuna jamaa yangu mmoja aliniambia water therapy ni njia nzuri sana ya kumaliza magonjwa mengi mwilini..Aliniambia kua kila asubuhi kabla hujala chochote kunywa maji glass sita. hii inasaidia sana kuondoa matatizo mojawapo likiwa la kisukari, n.k! Wanajamvini nauliza kama hii habari ni ya kweli! wenye utaalamu wanijuvye!
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni kweli,lakini itakuwa vema ukijifanyia praktikal mwenyewe.
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndo nimeanza ivyo ndo maana naomba ushauri sio kila siku unagugumia tu maji asubuhi then hakuna kitakachotokea glass sita sio mchezo!
     
  4. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    It works, I have tried it myself.
    The only side effect is going to easy yourself often.
    But also you have to be aware of "water dilution"
    This happens when you take too much water and you loose alot of important body minerals.
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapa sasa ndio unaona kila kitu kina faida na hasara zake!.
    lakini kwa sie wazee wa MUBIA hii tiba ni nzuri haswa, kwani itasafisha kibofu vizuri na figo kufanya kazi sawia si unajua tena biere zinazingua sometimes kama sumu vile!.
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    How much is too much.Namaanisha mwisho kunywa lita ngapi kwa siku.
     
  7. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa wapenda WATER THERAPY kuna references nyingi sana huu ya hii subject online nafikiri si mbaya kuzipitia.Ila nasikia inafanya kazi kweli....hata kama unataka kufanyia kazi uzito wa mwili.

    Halafu kuna hii nyingine URINE THERAPY.....JF Doctor ebu naona unihabarishe juu ya hii tafadhali.....
     
Loading...