Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watendaji wa ngazi ya chini nao washughulikiwe mapema wanatumaliza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zero One Two, May 18, 2012.

  1. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wenye viti wa vijiji wanachukuliwa hatua gani?
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani mafisadi wanaoiba mchana kweupe wanachukuliwa hatua gani? Zaidi zaidi ndo wanapewa hundi za 25mil. za uongozi uliotukuka, wewe jua tu Tz ni shamba la bibi mwenye meno anaingia anakula akishiba anabeba na vingine anaondoka navyo
     
  3. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wana kosa gani?? mbona mafisadi wanakula bata tuu mtaani??
     
Loading...