Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watendaji mamluki kuenguliwa ATCL...............

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Dec 12, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Waziri mpya wa mawasiliano na uchukuzi ameahidi kuuchunguliwa uongozi mzima wa ATCL kwa minajili ya kuwaengua watendaji mamluki ambao ndiyo wanankwamisha utendaji wa shirika hilo la umma la ndege ambalo limekuwa likikabiliwa na matatizo sugu ya kiuongozi hapa nchini..........................

    Zimekuwepo jitihada mbalimbali za kulibinaifisha na kuubadili uongozi wake bila ya kuzaa matunda yoyote na hivi sasa linapumuliwa mashine kupitia ruzuku kibao kutoka Hazina...........

    Ahadi za Mheshimiwa Waziri tutaziangalia kama kweli zinatekelezeka au ni nguvu ya soda............
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Watoke hapa:
    Miaka miwili tumewaambia kitu kile kile
    Bodi ya Mikopo
    Dowans
    ATCL

    I don't care!
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hizi ni siasa tu MM nakubaliana na wewe.
     
Loading...