Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wateja wa tigo tigo yaani mtandao wa tigo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MOSOLIN, Mar 13, 2011.

  1. M

    MOSOLIN Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nikiwa kama mteja wa mtandao wa TIGO nakereka sana na ujumbe wa kibiashara unaotumwa mara kwa mara.....Mkurugenzi wa TIGO kama una jali na kudhamini uhuru wa wateja wako tafadhali acha kabisa kuwasubua na hizo msg zako zinazo ingia ata mara 7 mpaka 8 kwa siku.....nakupa siku 2 tu la sivyo nitahama kabisa TIGO na litakuwa pigo kubwa sana kwa kibiashara kwani nita hamasisha UMA nao ufanye hivyo....Bila Shaka umenipata....
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa..........
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwanza tIGO ni wezi.

    wanakata pesa mingi kiasi huwezi gundua hata kama unapiga tIGO kwa tIGO.

    kama Zain ingekuwa haijakaa kifisadi-fisadi kama Voda na kama Zantel ingekuwa haina harufu ya Oman-Oman ningeihama tIGO
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwakweli wadau hapo mmenena. Tigo garama zao zipo juu sana sasahivi kama Voda. Airtel ndio wapo chini kuliko Tigo na Voda. Hata mimi ninampango wa Kuihama, au kutoitumia kabisa.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,045
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    tiGO kwa sasa wanaiba!gharama zao juu sana!airtel bomba na walau govt yetu ina hisa
     
  6. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tigo wanaboa sana co cr, yan naamini inawezekana tigo ndo mtandao wa gharama kubwa kwa sasa, mameseji yao yanakera sana, tigo acheni kabisa tabia hii chafu, la sivyo kweli tutahama muda c mrefu
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Jamani hawa tiGO mi nadhani wamefika pabaya kabsaaa! Mfano ukipiga huduma kwa wateja unatozwa Tsh 50 hata kabla ya kuongea na mhudumu. Maranyingi huwa netwerk inasumbua na inakulazimu kupiga tena na tena bila mafanikio ya kuongea na mhudumu wao huku ukitozwa pesa kila unavyojaribu bila mafanikio. Huo ni wizi dhahiri!! Acheni haraka nyie.
     
  8. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tigo naona wameanza kulewa mafanikio. Mimwenyewe nimeanza kutafuta alternative. Kwa kuanzia nimefufua Voda yangu na nimechukua airtel juzi tu. Jasho langu la chuma tigo tgo badirika.
     
  9. K

    Kivia JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamia zantel. Wao sasa ni robo sh Zant-Zant na sh 1.99 kwena mitandao mingine. Itakusaidia kuachana na kubeba simu 2 pia kuwa na simu za kichina za laini 2 na mikelele mingi.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    halafu juzi nimeshangaa kwenye simu yangu ya tigo imeingi msg inayosifia huduma za zantel.
    Hawa watu wameamua kushirikiana kwenye matangazo au ni nini?
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapa Bongo bwana kila kitu ovyo ovyo hata mimi juzi imeingia msg ya zantel kwenye laini yangu ya Airtel sio siri haya makampuni ya simu hasa Tigo na Zantel ni washenzi sana maana wanatuma msg za kujitangaza kibiashara bila makubaliano na mteja. Na TCRA yamelala tu Ofisini.
     
  12. S

    SELEWISE Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kinachofanyika tgo ni wizi mtupu,hasa toka walipoanzisha hii huduma yao ya kuokopa hali imekua mbaya zaidi,gharama zao zimekua juu zaidi..e.g jana nilikopa leo asubuhi nikawalipa huku salio langu nililokopa likiwa bado lipo la kuotosha nikajiunga na sms 100 zao kwa shs 395/= kwa vocha niliyoingiza asubuhi,cha kushangza kila nikituma sms wanakata salio langu nililokopa hukua tayari washakata 395/= kwa kweli tgo mnaboa nw days..u sholud take care unless otherwise.....we should find another altenative kwani ukweli tunaujua sasa na hiyo nusu sh. yenu ya uongo!!
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi niliacha kitambo kutumia huo mtandao ila kuna tangazolao nalisikia kuwa ukiweka line yako ya zamani salio lako litaongezeka mara nne.
    Kutokana na comments za hapo juu nahisi hata hiyo nayo itakuwa wizi mtupu.
    Nimecheka sana niliposoma hiyo heading, yaani mtoa mada amesisitiza kuwa 'Tigo mtandao wa tIGO'
     
  14. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hakika ukifatilia kwa umakini utakuta Zantel ni mtandao bomba sana,kwa gharama za ndani ya nchi hadi nje.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Yaani mtoa mada umenigusa na kunikumbusha machungu ya tigo.

    Mwaka jana niliporudi likizo nikachukua line yangu ya tigo nikaweka kweli ikawa bado inafanya kazi.

    Nikapiga simu salio likaisha nikapata msg kopa sijui sh 50 nikakopa jamani adha niliyopata sina hamu msg kibao unadaiwa unadaiwa unadaiwa.

    Hee nikaona sio shida nikawa nimeweka pesa jamani haaa kweli kukopa na kulipa ndo mtindo wa kisasa ila hata salio halijatua lishakatwa na msg kibao jamani msg za tigo ziliniboa na kunikasirisha kabisa nikachukia tigo kabisa.

    Wamekuwa wezi sana siku hizi siwapendi kabisa
     
  16. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ni kweli nahama tigo...wanaboa sana matangazo yao
     
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani wanakera mpaka basi kila wakati msg kibao za promo hatudanganyiki waTZ
     
  18. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,719
    Trophy Points: 280
    Tigo tabia yao mbaya hata kama ikitokea ukam recharge mtu lakini ikawa bahati mbaya ukakosea namba ikaenda kwingine ukiwapigia au hata kwenda kwenye ofisi zao kuomba ile hela irudi wanakwambia "wewe ongea naye tu mmbeleze akurudishie" lakini voda hapo hapo wanachukua hatua ya kuzuia hiyo pesa. Kweli hawa wahindi wa Tigo wanaboa sana. hata ukienda kwenye maduka yao huduma zao na lugha ni tofauti kabisa na mitandao mingine. Mfano hapo barabara ya Ohio wana lugha mbaya sana.

    Kweli wasipojirekebisha wataishia kubadili majina kila siku
     
  19. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapo umeongopa mimi ni mteja tu kama wewe wa Tigo sina maslai wala si mfanyakazi ila tigo wako chini ukilinganisha na hiyo mitandao mingine hasa Voda na Airtel, siju kuhusu Zanteli kwakuwa sijatumia...Ila kinachonikera Zaidi ni hawa Airtel...nawaandalia thread yao muda si mrefu
     
  20. D

    Danniair JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina hamu nao walikuwa kila siku wananiibia Tsh 500/= kisa niliwahi kutumia msg service yao ya msg. Tena siku hizi wamenziasha mtindo wa kutuibia kwa kutoa msg zao yamkini hujapata maunganisho ya unayempigia.
     
Loading...