Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wateja wa DECI someni hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaitaba, Nov 17, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa yeyote anayetaka kujiunga ktk shauri la kudai mbegu mahakamani awasiliane na wawakilishi wafuatao;

    Mabibo;
    Mr Sansom Kazimoto 0756 403850

    Kinondoni;
    Mrs Prisca Makaya 0754 264429

    Tegeta;
    Neemiah Gideoni 0713 692856
    Geofrey msangi 0713 350291

    Gongo lamboto;
    Mrs mstidia Rukangula 0754 814827

    Wengine nitakuwa nawatajia kadri mtakavyo niuliza, maana najua baadhi yenu mtaanza kuniuliza `source` Sina source ni mimi nimefuatilia
     
  2. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kweli ninyi watu hamna shukurani, nimewatafutia njia nzuri ya kufuatilia pesa zenu, hata kunipa thanks mnashindwa?

    au mnaogopa kuchekwa kwa kuliwa?!!!
     
  3. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nikushukuru kwa kuweka namba za simu za wawakilishi umeniwezesha kupata namba za mama mmojawapo tulikuwa naye Dar kabla sijahamia huku kijijini. BBLESSED
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lengo lako nn hasa? thanx au kutoa taarifa?
     
  5. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbegu mahakamani?!!!kwani MVUA zimeanza?pembejeo si serikali inazitoa mashambani!!!
     
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru sana kwa kuliona hilo, pia na wewe ubarikiwe
     
  7. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe vipi bila kufanya hivyo nitajuaje kama ujumbe wameupata?, ebu angalia mwenzako hapo juu.
     
Loading...