Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watchout gari limeibiwa hongera bar!!!tuwe makini jamani na mascrepa yetu ya japan ..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 25, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    AIBU KUFA NA UGONJWA WA MOYO KIJANA LAKINI KUNA WATU WANATULAZIMISHA KUUMWA SHINNIKIZO LA BLOOD,BP NK...GARI IMEIBIWA HONGERA BAR MNAOENDA KUNYWA NA KUELEWA OVYO IPO SIKU MKO SAFARINI ULINZI WA MALI ZENU UKO JUU YENU WENYEWE SEHEMU NYINGINE YA KUHESHIMU

    BREAKPOINT...ingawa aka kamchezo nako kamepungua pale kwa mikwara ya daudi lakini ni marakumi ukaweke pale bank ulipe miatano uwe na uhakika wa gari yako kuna watu wameumbwa dunian kuondoa roho za watu kwa magonjwa ya pressure shinikizo la blood nk...tuwe nao makini ni gari nzuri sana nimesikia vibaya kuona kwenye picha ili
     

    Attached Files:

  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hivi umetoka Mirembe lini Ndugu?
     
  3. M

    Malogo Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Gari ya kubebea maiti watu wameiba? kaaaaaaaaaaaazi kweikwei
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nahisi yeye ndiye mwizi!!(1)Umepata wapi hizi picha je kama siyo zenye we hapa zinahusikaje???(2)Picha zinaonekana ni za yard yanakouzwa magari Japan(3)Kwa ushauri wa Chipukizi rudi tena huko alikouliza umetoka lini inaelekea tatizo lako bado halijapata ufumbuzi!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    pole ndg
    ungeuliza kwanza
    nenda issamichuzi.blogspot.com,nimewapa uangalizi wa mali zenu nashukuru nimekuelewa
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Mkuu you have made my Day. Kula tano aisee
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280

    Attached Files:

  8. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kama jeneza??
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Katoa kwa Misupu kule iliwekwa jana hii gari ya kubebea maiti....nadhani ni masuala ya kishirikina zaidi...gari ya maiti ya nini bana?
     
Loading...