Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watching Andrew Young CNN akizungumzia Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TIMING, Nov 29, 2009.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I am watching CNN right now wana ile kipindi ya Inside Africa
    Andrew Young is talking about Makonde carvings, uniqueness of Tanzanians, Tanzanite, Reginald Mengi na utalii, amempamba sana Mengi na ameipamba Tanzania na ama film kuhusu Tanzania.... yaani he has done what TTB has failed to do

    His best statement - ni pale aliposema huwezi kumsaidia very poor person ukiwa super rich kwa "aid" bali ni kwa trade na kwa tanzania ni tourism, wakati naangalia hii mwenguo, mkurugenzi wa marketing na meneja wake wako US kwenye road show wanagawa fliers na I feel melancholic gademu!!! he has his issue and for sure his vested interest are much too much mazee= but at least i will take this one positively.

    But wait, I cant just let this pass, Mwenguo mkurugenzi mkuu unaenda kugawa brochure wakati hiyo ni kazi ya enrty level staffs na wale wa information and marketing!!! unaacha kukaa kwenye strategic environment unafukuzia per diems? Kweli baba hii ndio directorship ya TTB inavyotakiwa iwe?
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kuna Mada moja iliwahi kutolewa kuhusu hivi vizee... Jinsi umri unavyosogea ndio vinazidi kupungua uwezo,kweli ni aibu kwa Director kama Mwenguo kwenda kugawa Brochure mitaani...
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yaani kuna thread moja GT ameiweka vizuri sana kuhusu Mwenguo, kwakweli kikwete needs to do something na utalii wetu, hata huko ngorongoro (NCAA) hali si shwari

    Nadhani hapa ndipo tunapohitaji foreigners kuongoza hizi institutions aisee, mkurugenzi mkuu, director wa marketing na meneja wao wanasafiri wiki mbili kwenda road show, wakati makampuni binafsi wanatuma junior staffs!!!

    It is sickening aisee

    Anyway andrew young kwa leo amenifurahisha
     
Loading...