Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watch tbc with airtel tigo na hata zantel na voda hapa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, Jul 3, 2011.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,977
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Simple copy hii adress then watch rtsp://196.28.65.226/diactus/movie.3gp?weUE9Qdy3GHWo2-5Tpic3b47H(i8afKugOTAdmjZcV1ljArP1641PQ7ee3h-yN20
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,977
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    kama mwataka na zile chanell nyengine post chanell yako. Ila ya kitanzania ni hio tbc tu
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    • 1 Download VLC Media Player (see Resources).




    • 2 Install and open VLC Media Player.


    • 3 Click "Media," then click "Open Network Stream."


    • 4 Type or copy and paste the address of the RTSP stream you want to view and click "Play."
      .................................................................................................................................................................................................................



    kwa kwa mnaotaka kuangalia hii link hapo juu, fanyeni hivi,

    Lazima uwe na VLC au window media player,Winamp, n'k. Mimi natumia VLC na nitawaonyesha namna ya kutumia VLC,


    Kama hauna VLC download hapa
    VideoLAN - VLC: Official site - Free multimedia solutions for all OS! baada ya ku-istall ifungue VLC
    [​IMG]
    Baada ya kuifungua nenda kwenye "Media" shuka shini hadi kwenye "Openi Network Stream"

    [​IMG]

    Baada ya kufungua Open network stream, paste hiyo link yako hapo juu kama inavyo onekana kwenye picha, the malizia kwa ku-Play,Anza kujiburudika na vipindi unavyo vipenda....Ila lazima Internet yako iwe na speed ambayo siyo kubwa sana utaweza kutizama TBC vizuri tu pasipo kukatika katika.


    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • VLC2.jpg
      VLC2.jpg
      File size:
      49 KB
      Views:
      1,056
    • VLC.jpg
      VLC.jpg
      File size:
      68.6 KB
      Views:
      1,058
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna kitu mbona.....ufafanuzi????
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,977
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    mi natumia kama streaming links ambayo inakaa kwenye gallery ya simu yangu. Kaka simu yako ina real player? Kama inayo ili kuona streaming links kama hizo nenda setting ya real player eka access point ya mtandao wako
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha simu mkuu, now na tizama TBC Live kupitia Laptop yangu natumia VLC, Ubarikiwe sana mkuu... Ninge kugongea thanx ila hamna but nime like post yako... Mkuu, naomba RTSP, url link za channel nyingine pls.
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • TBC.jpg
      TBC.jpg
      File size:
      209.4 KB
      Views:
      1,100
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa nitakuwa narekodi baadhi ya upuuzi wa TBC
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,977
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    ok kaka nashukuru nipe mda nikukusanyie channel za dstv
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Umefanyaje mkuu, umecopy na kupest ktk nini?
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Angalia Post # 3 toka juu mkuu.
     
  11. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uncle Rukus naomba maelekezo ya namna ya kuchora mistari myekundu hapo juu kwenye maelekezo yako!
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kama unatumia windows 7 Paint yake ina Shapes nyingi tu ambazo ndizo unachangua unataka ipi kwa ajili ya kuchora unachokata...
    Tizama kwenye PAINT yako ya windows 7 kwenye "Shapes" utaona ICON mbali mbali ndizo unazoweza kuzitumia kuweka michoro kama inavyo onekana kwenye picha nilizoweka hapo juu. Nadhani umenielewa? kama umekwama mahali unaruhusiwa kuuliza mkuu.
     
  13. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Natumia Window XP!
     
  14. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mabadiliko chini ya uongozi mpya wa Mkurugenzi Clement Mshana.

    [​IMG]
     
  15. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu, kwa upende wa XP nimesahau kama hizo shapes zipo or hamna,labda watumiaji wa XP watakujuza
     
  16. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mabadiliko gani hayo mkuu? toka ameingia hapo TBC hamna lolote alilofanya zaidi ya kuifanya TBC kuonekana Kama Mali ya chama flani hivi...
    Kumbuka kuonekana kwa TBC kwa Njia hii ya kiuchakachuaji siyo lengo lao wala DSTV bali tu ujanja ujanja ndio umetuwezesha kutizama hii tv...Na mda siyo mrefu wakigundua kuwa ata watu wasio watumiaji wa Vodacom wanatiza channel za DSTV kinyuma na matarajio yao watatublock
     
  17. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu, TBC ni media ya serikali, Mkurugenzi anapewa job description inayosema mwajiri wako TBC ni mali ya serikali, serikali ya CCM, unadhani afanyeje, atetee policies za NCCR-Mageuzi?

    Ndio maana duniani kote watu hawathamini sana state-run television. Tanzania tumelala tunasubiri state-run television itupe objective news coverage. The revolution will not be televised
    on state-controlled media.

    Kwa sababu sitegemei mengi kutoka TBC ndio maana nawapa credit kwa kwenda na wakati na ku stream live programs.
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    safi sana mkuu yuzidi kupeana habari
     
  19. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hamna mabadiliko kama unavyosmea rukuz . TBC wanashindwa hata uwa na channel yao Youtube ta kuweka cip muhimu hata kama ni za magamba. Ukiangalia kwenye tvuti yao utacheka kwenye youtube itu utakachokuta.
     
  20. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Hata BBC ni state run televsion na inaedehswa kwa pesa za walipa kodi. Ukiacha propaganda zao za mambo ya nje wana vipindi vizuri sana wana documentary nzuri sana. Yaani TBC hata katika kutika habari za magamba bado wako nyuma.

    Tembelea Tovuti yao hakuna hata clip moja ya audio au video ya a JK . TBC inakuwa kama ni tovuti ya gazeti. Wameshindwa hata uweka propaganda zao za CCM kwenye free channel youtube.
     
Loading...