Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watch TBC Live!. " William Malecela na Ndoto ya CCM Kutawala Miaka 50!.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Jul 10, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Please watch TBC-leo saa 4:00 usiku (not exactly!) Mwana JF mwenzetu, William Malecela atazungunzia kuhusu
    1. Baada ya CCM kutawala kwa miaka 50, wish yake ni CCM itawale kwa miaka 50 mingine ijayo!.
    2. Majukumu ya JF as Social Media!.
    3. Kwa nini JF ni watu wa kulaumu tuu serikaki na sio kuisifia!.
    4. William Anaamini CCM inapendwa na Watanzania na CCM kama chama hakina, matatizo na watu bali matatizo ya CCM ni personalities za baadhi ya viongozi only!.
    5. Pia amefanya ukosoaji wa CCM ili iweze kutawala miaka 50 Ijayo!.

    NB. Wana JF wenzangu, nawaombeni sana tujenge utamaduni wa "Political Tolerance" kwa kuvumiliana, kustahamiliana na kupingana bila kugombana kati kati ya watu wenye milengo tofauti ya kisiasa.

    NB. Sio kipindi kuhusu jf bali ni "wrap up" ya 10 series zangu ziitwazo " Saba Saba na PPR" na nilipokutana na William nilim beg for his comments na akakubali!. I thank him for that!.

    My Take:
    Wana jf wengi ni watu wa maneno marefu na matendo mafupi!. Nilipokutana kwa mara ya kwanza na William pale Dodoma, nilimpongeza kwa kuwa ni miongoni mwa wana jf wacheche wenye "guts na waliotake that "extra step" to move toka kwenye maneno hadi kwenye vitendo kwakuingia kwenye kwenye "ground zero" ya "active politics" ndani ya uwanja wa mapambano!. Anastahili a big "Big UP!" and not a subject of ridicule!.

    Please take time to watch him, listen to him in "betwen the lines", mtakubaliana na mimi kuwa huyu Mkuu William sio mtu wa kubezwa hata kidogo!. Japo I personally don't share with him comments za " Le Grand Mutus", " The Big Show!" and the like!.

    " Please lets take him for "Who he is" not for "What he is"!.

    Thanks.

    Pascal.
    Up Date 1!.
    Very Unfortunately Kipindi hiki hajitakuwepo due to "un avoidable circumstances"!.

    Kipindi kilirekodiwa tarehe 08/07/2012 na kilikuwa kitoke ile ile tarehe 8, kukatokea "technical problem" kipindi hakikwenda!.

    Jana tarehe 9 kilikuwa kiende, lakini kukatokea " Technical problem" hakikwenda!.

    Leo tena kilikuwa kiruke kuanzia saa 4:00 usiku huu lakini kumetokea tena a " technical problem" kipindi hakijarushwa!. na kwa vile the "theme" was "Vox Pop" ya " mrejesho" wa maonyesho ya Kimataifa ya Biashara ya Dar es Salaam!.

    Kwa vile maonyesho yamenalizika toka Jumapili, ladha ya mrejesho ni sponteneity ya pale kwa pale!. Mrejesho wa 3 days after is pointless hivyo sidhani kama kipindi hicho kitakuja rushwa!.

    Sorry for a all inconveniences caused!.
    Update 2.
    Ni kweli program ina technical problem ya ku-stuck stuck ila inarushwa na clip ya William imeruka!.

    Update 3.
    Nimei upload on Youtube ila sorry for the quality ni very poor. Original Clip iko kwenye HD, ku upload kwa kutumia hivi vi modern vyetu would take ages. Hivyo nime upload on tiny format. Nikipata muda kupita pale costech, nita replace na beter quality!.

    <iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/2Nkp9kR8SnI" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

    Pascal.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,046
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Le Mutuz Le Baharia Ze Big Shooow @ Kata Kivukoni: DSM CITY
     
  3. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,347
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Phew... !! This isn't the chap I knew before. Just like Mkamia, you have been recruited into the rotten system of Mr. Dhaifu and completely lost touch with the reality !! Shame upon ya' all !!
     
  4. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ajiangalie mwenyewe..
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Huyo jamaa hastahili kupewa macho na masikio yetu.. he iz pointless na ni mchumia tumbo ambaye anajua nini anakifanya
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    haitabadilisha kitu...Jk na serikali yake ni Dhaifu....hata huyo cjui ndio le mutus ni gamba tu.....Vaa gwanda Vua gamba..
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Anatapatapa ili apate madaraka kwanini tuandikie mate wakati wino utakuwepo Mwezi Ujao? Si ndio Uchaguzi wa NEC

    Taifa? Tuoene kama Atashinda. Kwanza Hampendi LOWASSA unaijuia hiyo kaitoa wapi

    a. from dear father aliposhidwa

    b. kwa rais mtawala baada ya LOWASSA kujiuzulu.

    Tangu amerudi ametapatapa sana, na yeye pia ana Maadui; na kwenye Mtanzania walimuweka kuwa ni Mmoja

    ya Wajumbe ambao hawakuweza kuongea kiingereza kizuri na pia hakuweza kujibu maswali, alisema pardon me

    mara 5; kuonyesha kutokuelewa kwake hilo swali.

    Walimsifia Makongoro Nyerere na Shyrose Bhanji na Adam Kimbisa...

    Sasa Wabunge wa CCM wanaambiana wakifika NEC haya tungojeeee.

    * Uzuri ameiacha familia yake New York; kwahiyo ana return ticket; moto ukiwaka najua ataruka yeye Mpenzi wake ni MIRAJI KIKWETE

    na sio RIZ1; Sababu rafiki wa RIZ1 aliyeshidwa EAC ni Mkuu wa Wilaya Korogwe; Kwahiyo hawezi kuambulia cheo toka kwa MIRAJI

    labda TOTOZ

    [ AS LONG AS JAMII FORUMS INATAJWA LABDA ITAKUWA CHIMBUKO LA WANASIASA KUJA KUSOMA MAONI YETU YA HEKIMA

    NA LABDA ITABADILISHA SURA YA NCHI YETU]
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    mkuu pascal anaomba political tolerance!
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    TBC1 imeishiwa kabisa,Tido angekuepo asingemruhusu w.malecela kupata airtime!mayalla umekua PR wa william?
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu personally siwezi kuwa na 'political tolerance' kwa mtu sampuli ya W. J. Malecela. I am pretty sure there is some thing in his brain that makes him to impair. Pia na wewe Pascal unajishushia adhi kwa kuwa karibu na mtu huyo...
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nilisema huyu jamaa hafai kwa nafasi yoyote katika siasa za Tanzania, hata kupiga debe hafai. Kwenye uchaguzi ujao nina mashaka hata mama wa kambo hatampa kura yake!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waarabu wa Pemba wajuana kwa vilemba.
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Nimekosa kazi ya kufanya! Hadi nimwangalie huyo mr misifa.. Ambae mfumo wa ccm hiyo ndio umemfanya akafka hapo alipo, na huo ubaya wa ccm atauonea wapi?
     
  14. paty

    paty JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    bora nikamwangalie bib yangu anavyovuta GOZO, kwani bwana Le Mutuz Le Baharia Ze Big Shooow ( A.K.A KIPENZI CHA WALIMBWENDE ) Hana la maana analoWeza sema kuhusu mwelekeo wa siasa za Tanzania, USHAURI WANGU KWA Bwana Kipenzi cha walimbwende AHAMIE BONGO MOVIE
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nilishadelete hiyo channel wala sina mpango wa kuirudisha!!!!! Wenye uvumilivu iangalieni tu!!!
     
  16. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mleta mada naye ni kilaza tu....nani apoteze mda wake kumwangilia huyo mtu,....labda waangaliane wenyew...
     
  17. M

    Mkandara Verified User

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pasco,
    Duh wa mujini ama kweli waache wenyewe maana kwanza umekandya halafu umkapaka mafuta ya nyayo mtu mzima apumue...Jambo moja watu wengi wanashindwa kumwelewa Mutuz ni kwamba huyu alikuwa baharia kama Karume kuna uhuni fulani lazima wawe nao kama gerezani maana kule ni madume matupu hadi wafike nchi kavu..Wanaomjua Karume ama mabaharia watakwambieni vizuri..

    Sasa inapowawasha wengi ni maneno ya Kichaa wangu, hivi ndivyo alivyo na ndivyo mabaharia walivyo...Baharia hawezi kuwa mfupi wa sifa, Misifa na Kujikweza kama jamaa zangu wa BK - watakujuaje?.. Inabidi umwelewe maana dunia ya leo hutoki kama huna sifa...Wanasema hustla hafi maskini...
     
  18. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,269
    Likes Received: 1,123
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pasco Mayalla, Najua umejitwisha jukumu la kuwa Katibu Muhtasi wa Huyo Mtoto wa Kambo wa Mama Kilango, ila all in all, Mwisho wa CCM yenu kuwa Madarakani ni 2015, msipoangalia hata hiyo 2015 hamtafika, na pale Mjengoni Sam Nujoma karibu na Njia panda ya Chuo utapasikia Bombani tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    count my comment also. zimefika ngapi?
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Naona unaandaa mazingira ya walau kuacha boksi na kuwa balozi we huko! Yaani itakuwa wassup sana, I mean I mean!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...