Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watch out ur advices!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ernie, Nov 9, 2010.

  1. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mama mmoja alikuwa anamshauri mwanae kuwa akienda mjini awe makini sana, akifika atafute mwanaume mcha Mungu, Asiyefuja pesa, na vile vile awe bikira!

    Binti katoka kaja mjini, kakutana na njemba akarudi kijijini baadae convstn ilikuwa kama ifuatavyo:

    Mama: Ekhe mwanangu habari za mjini?

    Binti: Nashukuru mama, nimeenda mjini na nimepata mwanaume kama ulivyo nishauri, sio mfujaji, Mcha Mungu na ni bikira.

    Mama: Hongera sana mwanangu, sasa umejuaje kama ni bikira?

    Binti: Hiyo kitu yake ilikuwa mpya kabisa na bado ilikuwa kwenye plastic yake (condom)!

    Mama mpaka sasa yuko hospitali ya Bugando anakula huduma ya matitabu ya presha!
     
Loading...