Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watch Lipumba Live on "Baragumu" la Channel Ten!.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Apr 12, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Wale wenye access, please watch Kipindi cha Baragumu now, kinachorushwa na Channel Ten, M/Kiti wa CUF yuko hewani Live akizungumzia issue mbali mbali ikiwemo kukemea vikali tuhuma za udini, ukabila na ukanda kwenye vyama vya siasa.

    Endelea....
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Amesema dhana ya udini, ukabila na ukanda zinaweza kuusambatatisha umoja wa kitaifa tulio nao Watanzania.
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Ameulizwa CUF kwenye Serikali ya Umoja wa Kitaifa (SUK) inafuata ilani gani?. Prof. Lipumba hakujibu swali, amechenga chenge na watangazaji wetu hawa weupe weupe akaingizwa chaka bila kumsisitiza Prof. Lipumba hajajibu swali.

    The fact is "CUF kwenye SUK inatekeleza Sera na Ilani ya CCM!"!.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Kuhusu Urais wa 2015, Prof. Lipumba amesema kila mwana CUF yuko huru kugombea urais kupitia CUF, akimaanisha yeye sio mgombea wa urais wa kudumu wa CUF, ila pia amebainisha kamwe hawezi kugombea ubunge, akisisitiza kugombea ubunge sio saizi yake!.
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Prof. Lipumba alimalizia kwa kusisitiza utajiri wa mali asili za Tanzania, uwafaidie Watanzania wote!. Akasema licha ya Tanzania kuwa na utajiri mkubwa wa madini lakini utajiri huu hauwafaidii Watanzania kutokana na sera mbovu zilizopo zinazolindwa na sheria mbovu za mgawanyo wa rasilimali za taifa.

    Akatoa msisitizo kuwa baada ya kupatikana kwa mafuta na gesi, Watanzania sasa tuamke, tuweke sera nzuri na kutunga sheria nzuri zitakazo fanya Watanzania wote wafaidike na rasilimali za Taifa!.
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kielele tu!mapumba ni mapumba kila kukicha yeye tu mpaka watu tumemchoka na mauzo yake luningani!ccm B rest in peace
     
Loading...