Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watch Freemovies online

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ngoshwe, May 14, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  3. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Poor you!!! Hujui maana ya tech & sce. Hivi miaka kumi iliyopita uliweza kuangalia cinema kwa kupitia mtandao??? Hata wewe mwenyewe kama sio Tech. na Sce. usingeweza kupost hilo swali lako. Pole!!!
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  5. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi zinakuwa filamu fupifupi kama kb 200 na kuendelea. Unaweza ku-enjoy kufuatana na programme unayotumia kwenye cop. maana nyingine ziko slow. Pia speed itategemea na mtandao unaotumia, nyingine ziko slow mpaka unaboreka. Ni hayo tu kama kuna mwenzetu atujuze zaidi...
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Watching movie is an entertainment, but watching online is TECHNOLOGY, so u wrong for wrongly thinking that he was wrong..!!
     
  7. zolong1

    zolong1 Senior Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Well said + 1.
     
  8. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    sikushauri uangalie hizo movie online kama bundle zenyewe ni za sh 2500 au sh 500 na mitandao yenyewe unayotumia ni tigo au voda coz live video streaming ni ishu coz kama una mtandao unaokatakata itakula kwako vibaya mno coz mi huwa natumia airtel kuwatch hizo movie lakini nikiwa na 1gb na kuendelea coz airtel huwa haikatikati kama mitandao mingine na haili pesa nyingi sana
     
Loading...