Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watch Dstv free on vodacom!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Cestus, May 10, 2011.

  1. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    for 3g enabled phones,watch 5 dstv chanels for free just head to www.wap.vodacom.co.tz to get started!
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Free ? hujui kuwa unalipia hiyo huduma ya 3G?
     
  3. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    we acha ndgu akat hata kwnye FAQ zao wameandka no data charges apply!!hawa ni kuwachakachua tu!
     
  4. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    No gate reply
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nimejaribu kuingia wap.vodacom.co.tz, nilipotaka kufungua one of the channels nikaambiwa sorry the service is not available in ur country. Wanasema kwa miezi mitatu ni free unaona channels tano tu ambazo ni TBC1, Supersport Blitz channel, SawSea, euronews na B4U music, lakini hazifunguki.
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mnaoshindwa kuingia mna line za Vodacom?
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ndio tuna line za vodacom na simu zenye uwezo wa 3G, kama umeweza tupe shule mkuu
     
  8. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Teknohama hii!
    Naona sasa IT itakua kama udereva kila mwenye gari atajua kuendesha the same kila mwenye simu anatumia internet atapaswa kujua abut IT.
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    3G (network) ipo baadhi tu ya maeneo. Kama eneo lina 3G, mara nyingi simu itaonesha kuwa kuna 3G.
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Basi labda kuna tatizo
    Jaribuni haya
    In general, all 3G handsets with live video streaming capability will be able to access DStv Mobile from Vodacom. Users may check if they have ‘Real Player' application on their phones.
    ·
    At present, iPhone, BlackBerry and Opera Mini browsers are not supported. In the case of Opera Mini, user must use the device's native browser.

    ·On some devices, the video player may not be able to access until APN is selected. This should be ‘Vodacom Internet' set under ‘Settings' or ‘Options' of the player

    Should you have any questions or concerns please dial 100 (Kiswahili) or 101 (English) directly from your cellphone at no cost
     
  11. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Roho ya ubinafsi , hakuna ubaya kujua
     
  12. Kijuso

    Kijuso Senior Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 161
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mie najua kwa africa ni Kenya,Nigeria,Namibia, na South.
     
  13. g

    gwambali JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa mkuu, hata mimi nimekumbana na tatizo hilo... Ninatumia Iphone 4G na nina line ya Voda, nimejaribu kutembelea nimekutana na ujumbe kama huu (Kwenye Picha)
    [​IMG]
    [​IMG]

    voda DSTV2.jpg Voda  DSTV3.jpg
     
  14. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mimi nimeangalia chanel moja...bt inakula hela balaa so b careful if u want to use the service!
     
  15. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona wanasema ni bure?
     
  16. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Good Question Mkuu. Mwenye kujua ni bure hajui kama 3G services inalipiwa
     
  17. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Haitakiwi kula data hii service, partnership ya Voda na DSTV inamaanisha data za TV zinakuwa bure kwa mtumiaji.

     
  18. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kang bora ume quote hyo sehem!mi nlibak nashangaa!
     
  19. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sorry ndugu kama umenielewa vibaya.
    Nina maanisha hizo process za settings na terminology zake kwetu wengine ni vitu ambayo tunalazika kuvijua ingawa si fani yetu thus nasema mwisho wa siku tunalazimika kujua kuendesha gari pale unapokua nalo hivyo ni sawa na kumiliki simu pia.

    Sina maana mbaya kwa watu kujua.
     
  20. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Thats what we callin commercial language mkuu if u don know these languages imekula kwako vibaya mno.........
     
Loading...