Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watazamaje siasa za nchi yako? Unafikiri sawasawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by platozoom, Jan 29, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Kama inavyojulikana mwanasiasa ni "perception"(jinsi jamii inavyokuona) kwa mfano kama watu wanakuona ni fisadi au mwizi hata kimakosa hitimisho ni kuwa hufai kuwa kiongozi, na hiyo ni hukumu tosha haiitaji kwenda mahakamani ili kuthibitisha usafi wako - kama upo kwenye uongozi achia ngazi.

    Vivo hivyo kwa chama cha siasa kama wananchi wanakiona kwa mtazamo wao kina tabia ya kueneza chuki na migawanyiko au kulea ufisadi hukumu yake ni -hakifai kuwaongoza.

    Kama pia wananchi kwa mtazamo wao wanaona siasa katika nchi zimekaa tenge na zina sura zote za uchafu, hukumu yao ni hazifai.

    Pia kama wananchi kwa mtazamo wao wanaona kwamba wanaitizama siasa kifisadifisadi na kwamba na wao si safi nani awahukumu na hukumu yao ni nini?
     
Loading...