Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watawala walioondoka 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wizaga, Dec 25, 2011.

  1. wizaga

    wizaga Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka unaisha tukiwa na kubukubu ya viongozi au watawala waliondolewa madarakani kwa kutaka au lazima sio wengine ni
    1 Hosin mbaraka-misri
    2. Mohamed Gadaffi-libya
    3.-----------------------
    4.---------------------
    5.--------------------
    6.osama na wasaidizi wake
    7.ongeza niliosahau. pia tunategemea wengine kuondoka 2012 ambao ni
    1.sarehe -syria
    2.ahmatn-iran
    3.putin -russia
    4------------
    5.------------
    6.-----------
    waweza kuwaongezea pia
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mkuu labda kwingine ila kwa Russia Putin na Vlandimir wale mmoja akiwa rais mwingine anakuwa waziri mkuu.
    Btw sio 20011 ni 2011.
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Watakaoondoka
    6:Jayaka Kiketwe
     
Loading...