Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watawala wa tanzania nadharau zao kwawananchi.wanaowaongoza!? ........(nukuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by binti ashura, Feb 3, 2012.

  1. b

    binti ashura Senior Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    WATAWALA WA TANZANIA NADHARAU ZAO KWAWANANCHI.WANAOWAONGOZA!? ........(NUKUU
    YA LEO!!).......

    Anna Makinda - Tumeongeza posho kwa wabunge kwasababu
    maisha ya Dodoma yamekua magumu sana.....

    Basil Mramba Waziri - Ndege ya Rais Lazima Inunuliwe ikiwezekana hata
    Wananchi Wale Nyasi.........

    Magufuli -- Pigeni mbizi kama mkiona nauli ni Kubwa........

    J.M.KIKWETE. .- Kelele zenu hazinifanyi nishindwe kulala!......

    Mustafa Mkulo -- Kila mwananchi atabeba Msalaba Wake...
    Serikali haimo............

    Stephen Wassira - Mnaulizia mvua kwani nani kawaambia mimi ni
    waziri wa mvua?...........

    Mwantumu Mahiza - Waliomaliza vyuo na kukosa ajira waanzishe miradi
    ya kufuga kuku inalipa sana.............

    Jumanne Maghembe "Wazazi wawasomeshe watoto wao"WATOTO WA
    MASIKINI!!........

    Kikwete - Ngeleja hawezi kuletea Mvua.........

    Kikwette.. 1.Wanafunzi wanaopata uja uzito wakiwa bado mashuleni
    ni kiherehere chao.
    2. Hii sheria nitaisaini kwasababu
    nisipofanya hivyo wenzangu hawatanielewa......

    Sofia Simba - Wanawake Wanyimeni Waume zenu! ''TENDO LA NDOA''
    Wakiwapigia kura Wapinzani............

    Didas Masaburi - Wabunge wa DSM wanafikilia kwa Makalio.............

    Ridhiwani Kikwete - Mimi si Fisadi Naishi Kimjini mjini Nina
    kipande kidoogo cha Uwanja wa Urithi na Toyota Collola Hayo ma Vogue
    mnayoniona nayo si yangu Bongo tunaishi kijini mjini.. Lake Oil sio
    Yetu.........

    Pinda: Vihela vyenyewe vidogo vinaishia kuwapa wapiga kura wetu wanapokuja
    dodoma.......

    Kikwete: foleni dar es salaam ni ishara ya maisha bora........

    Malecela -You can go to Hell!........

    Mizengo pinda;. ... tukishitaki mafisadi uchumi wa inchi
    utayumba.......

    Jakaya..kikwete; ukitaka kula ni lazima na wewe uliwe..unataka
    kula tu bila kuliwa!!??.....haiwezekani!!!! -!..........

    Anna Makinda: ' siasa ni wakati wa uchaguzi tu viinginevyo
    wananchi mtakufa masikini.........

    Salva rweyemamu: Tungetaka tungemkamata balali lakini hatuna haja ya
    kumkamata-Ikulu.....!!........

    "Jamani mbona hivi ni vijisenti tu! Chenge" (akihalalisha takribani zaidi ya
    $ 1M alizozipata kifisadi kuptia manunuzi ya Rada).....

    "Mie sijali rangi ya paka najali kama anakamata panya" (Mkapa akiitetea
    contracted Manjement ya Tanesco (Net Group Solutions) .........

    Anne Makinda- kilimo kwanza ni kwa wanaomaliza darasa la
    kumi na mbili wa shule za kata, sababu hawana nafasi huko juu na kuna
    wenyewe.........



    MUNGU IBARIKI AFRICA....MUNGU IBARIKI TANZANIA.....kwaleo naishia hapo
     
Loading...