Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watawala wa tanzania nadharau zao kwa wananchi wanaowaongoza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by jino kwa jino, Feb 16, 2012.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani tutafika kweli?

    Anna Makinda - Tumeongeza posho kwa wabunge kwasababu maisha ya Dodoma yamekua magumu sana.....

    Basil Mramba Waziri--- Ndege ya Rais Lazima Inunuliwe ikiwezekana hata Wananchi Wale Nyasi.........

    Magufuli -- Pigeni mbizi kama mkiona nauli ni Kubwa........

    J.M.KIKWETE..- Kelele zenu hazinifanyi nishindwe kulala!......

    Mustafa Mkulo -- Kila mwananchi atabeba Msalaba Wake... Serikali haimo............

    Stephen Wassira - Mnaulizia mvua kwani nani kawaambia mimi ni waziri wa mvua?...........

    Mwantumu Mahiza - Waliomaliza vyuo na kukosa ajira waanzishe miradi ya kufuga kuku inalipa sana.............

    Jumanne Maghembe "Wazazi wawasomeshe watoto wao"WATOTO WA MASIKINI!!........

    Kikwete - Ngeleja hawezi kuletea Mvua.........

    Kikwette.... 1.Wanafunzi wanaopata uja uzito wakiwa bado mashuleni ni kiherehere chao.
    2. Hii sheria nitaisaini kwasababu nisipofanya hivyo wenzangu hawatanielewa......

    Sofia Simba- Wanawake Wanyimeni Waume zenu! ''TENDO LA NDOA'' Wakiwapigia kura Wapinzani............

    Didas Masaburi - Wabunge wa DSM wanafikilia kwa Makalio.............

    Ridhiwani Kikwete - Mimi si Fisadi Naishi Kimjini mjini Nina kipande kidoogo cha Uwanja wa Urithi na Toyota Collola Hayo ma

    Vogue mnayoniona nayo si yangu Bongo tunaishi kijini mjini.. Lake Oil sio Yetu.........

    Pinda: Vihela vyenyewe vidogo vinaishia kuwapa wapiga kura wetu wanapokuja dodoma.......

    Kikwete: foleni dar es salaam ni ishara ya maisha bora........

    Malecela-You can go to Hell!........

    Mizengo pinda;.... tukishitaki mafisadi uchumi wa inchi utayumba.......

    Jakaya..kikwete;ukitaka kula ni lazima na wewe uliwe..unataka kula tu bila kuliwa!!??.....haiwezekani!!!! -!..........

    Anna Makinda: 'siasa ni wakati wa uchaguzi tu viinginevyo wananchi mtakufa masikini.........

    Salva rweyemamu: Tungetaka tungemkamata balali lakini hatuna haja ya kumkamata-Ikulu.....!!........

    "Jamani mbona hivi ni vijisenti tu! Chenge" (akihalalisha takribani zaidi ya $ 1M alizozipata kifisadi kuptia manunuzi ya Rada).....

    "Mie sijali rangi ya paka najali kama anakamata panya" (Mkapa akiitetea contracted Manjement ya Tanesco (Net Group Solutions) .........

    Anne Makinda-kilimo kwanza ni kwa wanaomaliza darasa la kumi na mbili wa shule za kata, sababu hawana nafasi huko juu na kuna wenyewe.........

    MUNGU IBARIKI AFRICA....MUNGU IBARIKI TANZANIA.....kwaleo naishia hapo au ukiweza endeleza



     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mmmhh...hiyo Avatar yako Mashallah....
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    meya wa jiji la Dar es salaam kashakuharibu
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hayo ndo maneno ya viongozi tuliowachagua, hata sisi tutakuwa nayo tuu!
     
  5. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nao Feza gals sec school ndivyo wasemavyo kuhusu mwanaasha: "Tumejaribu imeshindikana,na hiyo division 4,atakuwa alipiga chabo tu kwa wenzake."
     
Loading...