Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watawala wa tanzania na maneno yao makali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa njaa, Jan 20, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WATAWALA WA
    TANZANIA NA MANENO
    YAO MAKALI Hizi ni nukuu chache
    tu……………………. Anna Makinda -
    Tumeongeza posho kwa wabunge kwasababu
    maisha ya Dodoma
    yamekua magumu sana.....
    Basil Mramba Waziri - Ndege ya Rais Lazima Inunuliwe ikiwezekana hata Wananchi
    Wale Nyasi......... Magufuli -- Pigeni mbizi kama mkiona nauli ni Kubwa........ Mustafa Mkulo -- Kila
    mwananchi atabeba
    Msalaba Wake...Serikali
    haimo............
    Stephen Wassira - Mnaulizia mvua kwani nani kawaambia mimi ni waziri wa mvua?. Mwantumu Mahiza -Waliomaliza vyuo na kukosa ajira waanzishe miradi ya kufuga kuku inalipa sana.............
    Jumanne
    Maghembe:-"Wazazi
    wawasomeshe watoto wao
    "WATOTO WA MASIKINI!!.
    Kikwete: - Ngeleja hawezi kuletea Mvua.........
    :-Kelele zenu hazinifanyi nishindwe kulala!......
    :-Wanafunzi wanaopata uja
    uzito wakiwa bado mashuleni ni kiherehere chao.
    :-Hii sheria nitaisaini
    kwasababu nisipofanya
    hivyo wenzangu
    hawatanielewa...... :-Kikwete- foleni dar es
    salaam ni ishara ya maisha bora........
    :-ukitaka kula ni lazima na wewe uliwe..unataka kula
    tu bila kuliwa!!.haiwezekani!
    Sofia Simba:- Wanawake Wanyimeni Waume zenu!
    ''TENDO LA NDOA''
    Wakiwapigia kura Wapinzani............ Didas Masaburi:- Wabunge wa DSM wanafikilia kwa
    Makalio............. Ridhiwani Kikwete:- Mimi si Fisadi Naishi Kimjini mjini
    Nina kipande kidoogo cha
    Uwanja wa Urithi na Toyota Collola Hayo ma Vogue mnayoniona nayo si yangu Bongo tunaishi kijini mjini..
    Lake Oil sio Yetu......... Pinda:-Vihela vyenyewe vidogo vinaishia kuwapa
    wapiga kura wetu
    wanapokuja dodoma.......
    Malecela:-You can go to Hell!........;.
    Mizengo panda:- tukishitaki mafisadi uchumi wa inchi
    utayumba.......
    Anna Makinda:- ' siasa ni wakati wa uchaguzi tu
    viinginevyo wananchi
    mtakufa masikini......... Salva Rweyemamu:-
    Tungetaka tungemkamata
    balali lakini hatuna haja yakumkamata-
    Ikulu.....!!........ Chenge:- "Jamani mbona hivi ni vijisenti tu!" (akihalalisha takribani
    zaidi ya $ 1M alizozipata
    kifisadi kuptia manunuzi ya
    Rada).....
    Mkapa:- "Mie sijali rangi ya paka najali kama anakamata
    panya" (akiitetea
    contracted Manjement ya
    Tanesco (Net Group Solutions) .........
    Anna Makinda:- kilimo
    kwanza ni kwa
    wanaomaliza darasa lakumi mbili wa shule za kata, sababu hawana nafasi
    huko juu na kuna wenyewe......... MUNGU IBARIKI
    AFRICA....MUNGU IBARIKI
    TANZANIA....
     
Loading...