Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watawala wa saudi na wasafiri waliokwama ulaya

Discussion in 'International Forum' started by Ngekewa, Apr 18, 2010.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Crown Prince wa saudi Arabia ambae pia ni Wazziri wa masuala ya Anga ametowa agizo kwa Wasaudi wote waliokwama ulaya kutokana na kuahirishwa safari za ndege kutokana na mlipuko wa Volcano, kutafutiwa hoteli na yeye Prince atalipa kwa pesa zake gharama za hoteli.
    Suala la kujiuliza ni nini kimemsukuma kufanya hivyo? Pengine kubwa ni kujali watu wake?
     
  2. P

    PELE JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taifa tajiri hilo na labda pia ni kujali watu wake. Kama ulikuwa na vijisenti vyako vichache na kukwama Ulaya au kwingine kutokana na hali hii ya kutokuwepo na usafiri wa anga unaweza kuadhirika.
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    Kujali kunakoendana na uwezo.
    Unaweza kujali lakini ukakosa nguvu kwa vile mfuko hauruhusu.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    One-Man-Show business smelling here!
    Mwarabu anajionyesha tu kuwa ana pesa isiyo na kazi, na watu hao wamekwama kwa mzungu(Ulaya), basi ndo makeke yatazidi, ilijeuri ya mafuta iwekwe hadharani!..huh!
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sioni tatizo la muarabu kujionyesha kuwa ana pesa as long as raia wake wanafaidika....

    angeweza kuwa asijionyeshe na angeendelea kuwa na mapesa hayo alonayo na raia asingefaidika vile vile
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nafikiri si suwala la kujionyesha bali ni kujali. Nakumbuka Serikali yetu ya Tanzania iliwakataa wanafunzi waliokwama kule Urussi au moja ya nchi zilizokuwa Urussi. Pesa ya Serikali mtu anaionea maya kusaidia mtu aliekwenda kwa masomo (pengine atasaidia Taifa atakaporudi) Ni bora kujionyesha huku kwa Mwarabu anaetowa msaada kwa raia wake kuliko kujionyesha kwa Serikali yetu eti ionekane haitaki mzaha!
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Cheap popularity at large!
     
  8. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wana inferiority complex, chochote kitakachofanywa na mwarabu hata kama kina deserve credits siku zote kwao wao ni kosa lakini kikifanywa na Mzungu basi kinahitaji sifa zote!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Likewise, Kuna watu wana inferiority complex, chochote kitakachofanywa na mzungu hata kama kina deserve credits siku zote kwao wao ni kosa lakini kikifanywa na Mwarabu basi kinahitaji sifa zote!well its very complex
     
  10. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Hawachukui Riba katika mabenki ya huko
     
  11. bona

    bona JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    i don see anything wrong with givin people money to stay in hotel! i don know where this tug of war btn some members here that this is bcoz its done by arabs or white etc, whats the point of all this! the bottom line is he has the money and he can use whatever he wishes to spend as long as he doesnt break the law thats all!
     
  12. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmmmm! I expected this...
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    To be honest I don't see anything wrong with it as long as it benefits his people be it that he really cares for them or it is for cheap popularity. If our leaders in Tanzania looked for cheap popularity this way mbona ingekua vizuri. The point here is the prince gets what he wants(be it helping out or cheap popularity) and his people get what they need. Ita shangaza kama serikali yoyote haita fanya chochote kusaidia wananchi wake walio kwama.
     
  14. O

    Orkesumet Member

    #14
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sioni tatizo lolote katika hili. mbona nchi nyingine kama uingereza zimefanya hivyo? imechukua watu pamoja na askari waliotoka afhganistan kwa meli kutokea spain! kila nchi ina mtazamo wake na je unaonaje hili la mashirika ya ndege kudai fidia kutoka kwa serikali zilifunga anga zake? USA ilitenga US$ 5bn kufidia mashirika ya ndege baada ya kufunga anga kwa siku 4 kufuatia shambulio la 9/11, hapo utasemaje?
     
Loading...