Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watarajiwa wa ajabu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Apr 25, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwaka jana kuna rafiki yangu ailkutana na msichana mmoja aliyesoma nae!Kwa muda msichana alimganda sana mshkaji na "I LOVE YOU" kibao.Mwezi uliopita mshkaji anaambiwa hivi unajua fulani kaolewa juzi?
    Si zaidi ya miezi miwili kuna mshkaji wangu nae alikua ananiimbia nyimbo hizo hizo..leo ananiambia nijiandae kwa kadi ya harusi.

    Nikajiuliza sasa hawa watu hua wanawachukulia vipi hao wachumba wao?Watu wengine kua nao ni hasara tu kwa kweli.Nawaonea huruma watarajiwa wao!Mungu awape ujasiri!
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    alikuwa anatafuta mchumba...ungekubali pengine wewe ndio ungekuwa mke mtarajiwa....just an assumption.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...aaaah,
    mimi wala siwalaumu.
    "I love you!" na "Am In-Love with you!" zina maana mbili tofauti.:whistle:
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wengine huwa wanaona wenzao kama makaratasi vile anachezea feeling zako jinsi anavyojisikia bila kujali utajisikiaje
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndani ya miezi miwili ameshampata na kutambua kwamba ndie na kutangaza ndoa??Kwa mazingira aliyomo sidhani!Ila ngoja ntamuuliza!
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....tena karatasi yenyewe ile ya chooni (toilet paper)...akishamaliza kuitumia wala haiangalii..
    ana flush iende zake huko!
     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    chezeaa alarm...zikilia yeyote utakayekutana nae, akili inasema sasa nataka mwenza tu. Atazungukia wote aliokuwa nawaadmire, atakayekubali kusema I do ndio huyo.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Oh come on..sijaleta neno kwa neno kwahiyo hiyo tofauti tuiweke pembeni!Au inawezekana anaeoa/olewa nae akawa sio wa "In love with" bali wa "I love you?"
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbu how was ur easter?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Embu fikiria kama kwenye maandalizi ya kitanzi tu watu hawana uaminifu hizo ndoa wanazozitaka ndo wataziweza kweli??
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    It goes both ways TF, unaweza fikiri unamchezea kumbe nae ana same thought.
    It is a matter of being outsmarted.
     
  12. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nafikiri tatizo lilikuwa kwako..wewe hukuweza kusoma alama za nyakati. Inawezekana mchumba wako alikusoma, akaona hauko tayari kwa ndoa, na yeye asingeweza kusubiri mpaka uwe tayari...

    Pia, inawezekana sio chaguo la Mungu kwa ajili yako, cha kufanya ni kumshukuru Mungu na kusubiri kwa hekima..
    wakati mwingine hizi nafasi za kuoa na kuolewa ni nadra sana, pamoja na matatizo ya ndoa,
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaa ahaa nimecheka sana mkuu
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Swadaakta
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    You are so right!Watu wanacheza sadakalawe na ndoa!!Alafu baadae wanakuja kulia ningejua ningejua!Arrgg!
     
  16. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    you can't justify..huwezi kujua watawezana vipi! ni kuwaombea tu, wawe na maisha mema..
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hakua mchumba wangu Mpendwa na namshukuru Mungu kwa hilo!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni kweli sigma inasikitisha sana
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijui niseme inakera sijui niseme inasikitisha hata sielewi yaani mimi nachoka kabisa
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...haya bana, niwie radhi. Mkono umeteleza!

    ...indoors bro! Debit na Credit cards zangu zinakuwa more safe kwenye friji!
    temptations nyingi huko nje, LOL...
    :focus:

    ...mtu akikutenda namna hii, halafu baada ya siku mbili tatu kinawaka huko kwenye ndoa yake utamuona mbio anakujia
    'a shoulder to cry on!' Kazi kwako ukiamua kuwa 'Doormat' lake!

    Anyway, tunashauriwa kuwaombea mungu huko waendako.
    Jipe moyo..."Kila likuepukalo,....!"
     
Loading...