Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watapata mkopo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Son, Aug 27, 2012.

  1. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Deadline ya HESLB imeshapita ( 25/08).TCU ya kwao 29/08 je hawa watapata mkopo au HESLB itasogeza?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mikopo safari hio itakuwa issue, tungoje tujionee muda si mrefu.
     
  3. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    we kuwa makini kasome upya news yao ....the board gives a duration of 2 weeks from 15 august.....unaposema deadline imeisha u r wrong!
     
  4. M

    MANYANGALI ZE GREAT Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soma vizuri hyo new ya HESLB cio unakuwa unatisha wa2 kwamba watapata au la. HESLB wametoa wiki 2 kuanzia tarehe 15/08/2012 it means the deadline will on 29/08/2012 as the deadline of Application 2nd round ya TCU.
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mimi huko nshaaga!!!!
     
  6. Pop de Zungu

    Pop de Zungu Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    mbona wewe ndio huko wrong hebu hesabu kuanzia tarehe 15 hadi 18 ni wiki ya kwanza, tarehe 19 hadi 25 ni wiki ya pili usichukue 15 + 14
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kaka hiyo wiki ya siku nne imeanza lini? Kuanzia tar 15 hadi 18 ni siku 4,ninavyojua wiki 1 ni siku 7(tar 15-21).
     
  8. M

    MANYANGALI ZE GREAT Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu!!! Ulisoma nin Advance na hata Hesabu ya primary inakushinda? Mbona wenzako 2najua kwamba deadline ya HESLB ni tarehe 29/08/2012, na kama wewe pia ni 2nd round ya TCU uciwe na wac MKOPO UTAPATA 2 Mkuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ***Good things always came later, so be patient 2 dis***
     
  9. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hapa mimi sielewi kabisa! 2nd around wakati Results ya walioomba kwanza majina yao hayajatoka?
     
  10. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mtajuuuta mwaka huu
     
  11. A

    ARCHANDRAMU MBUNGU Member

    #11
    Aug 24, 2013
    Joined: Aug 21, 2013
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajuti mtu hapaaa
     
  12. a

    armando78 Member

    #12
    Aug 24, 2013
    Joined: Aug 24, 2013
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    lets us be patient de tym wil tel
     
  13. N

    Ngaramtoni JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2013
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nasikia et waliosoma diploma pia hawatapewa mkopo,kuna ukweli?
     
Loading...