Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataokwamisha sensa kukiona...!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Escobar, Aug 17, 2012.

  1. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa mkoa wa Dar anaongea live sasahivi kuwa hakutakuwa na kipengele cha dini katika sensa na kuna kikundi kidogo cha mashehe kinawapotosha waislam safi kwa maslah yake binafsi hivyo watachukuliwa hatua za kisheria!

    Pia ameongoza kuwa hata jana kuna watu wameonekana wakiongea kwenye vyombo vya habari wakipinga na pia wamekuwa wakigawa vipeperushi vinavvyohamasisha kugomea sensa, serikali inajua na itawashughulikia kwa mujibu wa sheria!

    Serikali haihesabu watu ili ijenge vyuo vya mashehe bali ni kwa maendeleo ya nchi.

    Source: TBC LIVE kutoka Mnazi mmoja kwenye uzinduzi rasmi wa sensa
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,789
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Very gud mkuu wa dsm
     
  3. Mzee Msemakweli

    Mzee Msemakweli Senior Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wao kwa wao yetu macho maana waliwatumia wakapata wanachotaka wakawaacha tupu. Sasa wanawasumbua wao wenyewe.
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,789
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Sasa anaeongea ni makamu wa pili wa rais zanzibar nae amewabeza kina sheikh ponda
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Na vile vya utaifa walivigomea?
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii sensa naisubiri kwa shauku kama fainali ya nini sijui...nadhani tutapata uhondo ndani ya hizo siku saba...ni RAHA ilioje mkuu wa mkoa wa darisalama atakaposimamia zoezi la kuwadhibidi waislam wenzake...
     
  7. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tupe vitu kamili mkuu, raha ianze mapema...
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wasitutishe, hatukubali kuhesabiwa na hakuna lolote wanaloweza kufanya.
     
  9. peri

    peri JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hao wote hawajui wanalofanya.
    Kumbeza ponda sio sababu ya kutushawishi kuhesabiwa.
    Watabeza, watasema sana lakini HATUHESABIWI.
    Wakitaka waweke kipengele cha dini kwanza.
     
  10. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndiyo hicho wengine tunachosubiri kwa hamu kubwa. Mungu atuweke hai , tutakutana hapahapa wakati wa zoezi linaendelea mpaka linaisha...
     
  11. peri

    peri JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakuna mwenye uwezo wa kuwaadhibu waislamu isipokuwa aliye waumba tu.
     
  12. peri

    peri JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakuna shida, tusubiri tuone.
    Mimi SIHESABIWI hata kwa risasi.
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu uko sahihi kabisa,hata mimi lawama zangu ni kwa Jk na watu wake walivyotumia mtaji wa kidini ili kufikia malengo ya kisiasa.Sasa wamelikoroga wenyewe walinywe.
     
  14. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya bana, yetu macho...
     
  15. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Mkuu fanya Yote ila usigomee sensa! Mi nipo huku kwenye Mafunzo. Nachotaka kukuambia akikushawishi karani uesabiwe ni bora ukakubali..

    Maana Tumeambiwa kuwa Kama mtu akigoma Unanyanyua simu yako unampigia Msimamizi mkuu, sasa yeye ndo atajua cha kufanya..

    KILA MTU ATAHESABIWA
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    safi sana...angeongea kiongozi wa dini nyingine ungesikia MFUMO KRISTU...sasa kasema mjahidina mwenzao.....
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Dini gani na ili iweje.

    Hapa tz dini ni upagani tu na ndiyo maana haijasajiliwa wizara ya mambo ya ndani. Vingine vyote ni vikundi -associations na ndiyo maana ili viendeshe shughuli zake lazima viombe usajili/ruhusa.

    and so they are obliged to comply na aliyewasajili

    kusajili mmeomba kisha mnataka kumwendesha aliyewasajili....sawa na mpangaji kumwendesha mwenye nyumba.

    Ombeni kufutwa usajili kwanza
     
  18. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kila Mkristo ni Mchungaji,Padri au Askofu.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    Nasubiria hii movie
     
  20. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atapigiwa simu sana.Tukiwa hai tutaona lakini hatokuwa na kingine cha kufanya zaidi ya kuwatumia law enforcers ambao siku hizo karandinga lao litajaa na kumwagika.Mpaka pumzi ya mwisho.
     
Loading...