Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bollo Yang, May 5, 2010.

  1. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo kweli nimeamini Watanzania wanaweza kuwahi maofisini..hakuna cha anaepanda dala dala wala mwenye gari binafsi, watu wengi leo (Wa Dar) wamefika maofisini kabla ya saa moja asubuhi..mnaonaje wadau kama hii ndio ingekua kawaida....
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Wewe kuingia kwako kazini ni huwa ni saa ngapi?

    Kwa maana wengine saa moja lazima tuwe tumeshaanza kuchapa kazi (kwa miaka 20 iliyopita)
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    **** Yang unataka kutuambia kuwa watu wameogopa hotuba ya mkuu wa kaya mpaka wamewahi ofisini isivyo kawaida?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wa TZ tu wavivu sana na kupenda visingizio sana. Mfumo mzima ungekuwa km leo hata foleni zisingekuwepo, trafik wanawajibika ipasavyo. kutoka mwenge mpaka morocco hakuna foleni barabara nyeupeeeeeeeeeeee
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Labda Bollo Yang huwa anaingia saa mbili leo kaona abadilishe ratiba iwe saa moja
     
  6. E

    Edo JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuwahi ofisini/kazini ni jambo moja, na kufanya kazi kwa muda wote ni jingine !! Ofisini ni stori tu za hotuba za JK, Slaa, Karume, Hamad , simba yanga, man u chelsea etc
     
  7. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yap...hahaha
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    natamani wageni waje muda wooote duuu watuwanapiga kazi kishenzi mji saaafi hahahahhahah
     
  9. P

    Percival JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,171
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    There is no alternative but hard work to build a successfull nation. Unity , Love for each other, Love for work , honesty and integrity will get you very very far.
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    May 5, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahaha umeniwahi yaani leo saa kumi na moja asubuhi barabara zimechangamkaaa!! Duh ingekuwa hivi kila siku mbona tungekuwa mbali kimaendeleo!!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huu usingizi lazima ufidiwe next week haiwezekani nikatishe usingizi saa kumi.
     
  12. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi takwimu za watanzania kufanya kazi ni masaa mangapi kwa siku,Isije kuwa tunadai mshahara bora kumbe utendaji ni masaa 3 kwa siku
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    May 5, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haswaaa hili nalo swali. Maana imagine mtu anaingia ofisin saa tatu asubuhi anapiga blaa blaa hapo an anatunga safari hewa za kikazi, saa sita anakwenda lunch hadi saa nane anarudi kazini kusign off maana saa tisa anatoka ofcn (serikalini).

    Nashauri wafanyakazi wa serikalini wanaotoka saa tisa wawe wanaingia ofcn saa kumi na mbili asubuhi hahahahahahaha
     
Loading...