Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania Wengi tulivyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmakonde, Dec 28, 2009.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hii ni halisi ya Watanzania wengi vijijini.
    Hii siyo Tanzania wanaoishi wakina Prof. Beno Mbullu,Lowassa ,Dr Idris Rashid etc .
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa huyo ni bora,ameshika vitu gani?
    kama ile vya kunyweshea maji kuku?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    We Mmakonde wewe hauko serious...!

    Huyo mtoto ana Maisha mazuri sana, na tena ni mjasiriamali wa kisasa kabisa!

    Unamlinganishaje na huyu hapa kwangu?

    We huujui umasikini wewe!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yaah!this is suppossed to be serious
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapa hii picha bado nahisi ina walakini:
    Inawezekana huyu binti katoka kupata msaada ya hayo magudulia ya kunyweshea maji kuku, kwa jinsi mazingira yalivyo sidhani kama anamudu gharama ya hayo magudulia!!!.
    Maisha bora kwa kila mtz bado sanaaaaaaaaaa.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    au ndio FOTOSHOP?:D
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa wazazi wao ndio wanachagua CCM!Kama fisadi Chenge Wanyatunzu wanampokea kwa Shangwe huko Bariadi baada ya kufraud Serikali au Fisadi Lowassa
    wamasai juzi walivyompokea huko kwao.Unbeliavable.

    Wana JF tusitegemee mabadiliko ,nchi inakwenda kuwa kama Nigeria!Mbaya zaidi donors bado hawajashtuka,otherwise wangeshaweka travel restrictions kwa mafisadi wetu.
     
  9. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nchi hii basi tu,wengi those days akukua na jinsi ya kupata picha kirahisi otherwise tungeweza kukumbuka machungu mengi.Ni jukumu letu kujaribu kuchange tha situation,those are our sisters and brothers.
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nadhani suluhisho la haya yote ni udictator, walau kwa miaka miwili tu!
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    PakaJimmy, picha yako imenishtua kichizi mpwa....duuh, hiyo noma kwa kweli.
     
  12. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    halafu eti tunajifanya tunapigana na ufisadi wakati wengi humu atujui siku kupita bila ya mlo. These are the issues ambazo zinatakiwa kuelezewa daily humu ndani. Ninachoona ni watu ambao wako so concerned na ufisadi kwa nia ya kubadilisha uongozi tu lakini si kwa nia ya hawa watu. Hii vita ya Tanzania na watanzania or a bunch ex politicians wenye uchu tu.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    SteveD,

    nI KWELI HIYO PICHA INASIKITISHA MNO...lAKINI CHA KUMSHUKURU mUNGU NI KWAMBA WATOTO KAMA HAWA HAWAUGUIUGUI, maana ingekuwa hivyo wangeshakuwa marehemu siki nyingi!

    Na ukiangalia kwa umakini unaona kwamba wakati yule wa kulia anakunywa maji hayo yaliyotuama kwa miezi, huyu wa kushoto anachezea mpira wa kiume (condom)uliotumika!
     
Loading...