Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania, wema wetu umetuponza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOHN MADIBA, Jun 20, 2011.

  1. JOHN MADIBA

    JOHN MADIBA JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI AIBU TENA UKIWA TUNA RASILIMALI NYINGI LAKINI TU MASKINI WAKUTUPWA TUNANYANYASWA NA WAWEKEZAJI KWA MFANO KATIKA SEKTA YA MADINI WANACHAFUA MAZINGIRA WAUA WATU KAMA NYAMONGO, NA MENGINE MENGE
    EMBU ANGALIA VIDEO HIII
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, kazi ipo!
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Lukuzi juzi alikuwa anataka uthibitisho kama serikali yake imeua au lah...
     
Loading...