Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wavamiwa na kupewa kichapo Ugiriki

Discussion in 'International Forum' started by Boflo, Sep 26, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    a.jpg b.jpg c.jpg

    Kwa nini mnan'gan'gania kukaa nchi za watu kama huko box halibebeki??????

    Rudini nyumbani, mtakuja kufa bure.....
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,463
    Trophy Points: 280
    kuna daktari wa kigiriki aliuawa so kisasi hicho
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inawezakana, maana wamevamiwa usiku wa kuamkia leo....na polisi hawakuchukua hatua yoyote
     
  4. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Poleni ndugu zetu....
    Mkiona vipi ........ au hali ni mbaya rudini tu nyumbani......

    Mambo huku ni shwari tu..
     
  5. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni ubaguzi hakuna kingine.Maisha yao yamekuwa duni na pengine wanaona choyo kuona watu weusi kuwa na biashara na pengine wao hawawezi kuwanacho.Kiukweli tu sio nchi ya kukaa na kwa mtizamo wangu TZ kuna oportunities zaidi.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    definetly wazungu hawakopeshi... Na soon utasikia mztz kauwawa mm sintoshangaa hata nukta . Mwafrika kwake ni afrika kwingine wanamuona kama nyani tu
     
  7. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu mliopo Ugiriki hivi mnasubiri nini kurudi nyumbani? Mmeishachuma vya kutosha wenzetu wapo juu ya mawe sasa hivi mtakufa bure!Mnaogopa nini kurudi nyumbani?
     
  8. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,962
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Nyie mnaotaka warudi nyumbani, mnajua udhalilifu wa Bongo unapoanza biashara ya halali? Mijitu myeusi sijui imelaaniwa. Kila Mtanzania akifurukuta kutaka kujiinua kimaisha anawekewa vikwazo na watawala: kodi kibao, vikwazo nk. Kwani wadhani wafurahia kuwa nje? Yamewashinda. Afadhali kudhalilika ughaibuni kuliko nchini kwako, hasira yake unaweza kujiua!
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Poleni sana
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Greece ni nchi iliyochoka kuliko kawaida, ikibana sana karibuni home

    wapigeni za uso mje mkiwa njema
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona hiyo nchi imechoka long time,njooni bongo kama hamna kitu njooni arusha kila mtu awe na&nbsp;&nbsp; landcruser moja namlipa laki mbili kila siku kwa gari kwa high season na low season nalipa laki na nusu.<BR>acheni kujichoresha huko,huku rchuga tunapiga maisha kila siku kama mtoni vile.
     
  12. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kasumba ya kufikiri ulaya ni pepo ya dunia. Ulaya ya sasa ni tofauti, hawana nafasi tena kwenye dunia hii ya utandawazi. Maisha yanaweza kukunyookea popote siku hizi.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Ugiriki hali ngumu sana saizi mzungu analalia skonzi.
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Aisee Ugiriki hata sijui hatima yake itakuwaje, wafanyakazi karibia sekta zote muhimu wamegoma, ghasia karibia nchi nzima mlioko huko kuweni makini sana,yakiwashinda rudini tu nyumbani
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    MCHANA HUU FUJO ZIMEANZA TENA NA KUONGEZEKA KATIKA JUMUIYA YA WATANZANIA UGIRIKI IMESABABISHA VIONGOZI WETU WA 2 MWENYEKITI NA KATIBU WETU WA COMMUNITY KUPIGWA PINGU NA KUPELEKWA KITUONI.

    [​IMG] [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    aliyevamia ni nani?
     
Loading...