Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania Waukaribisha Mwaka Mpya 2012 Kwa Furaha Ndani Ya Dallas, USA.

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 9, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    Watanzania Waukaribisha Mwaka Mpya 2012 Kwa Furaha Ndani Ya Dallas, USA.


    [​IMG]


    <ins style="display: inline-table; border-top-style: none; border-right-style: none; border-bottom-style: none; border-left-style: none; border-width: initial; border-color: initial; border-image: initial; height: 600px; margin-top: 0px; margin-right: 0px; margin-bottom: 0px; margin-left: 0px; padding-top: 0px; padding-right: 0px; padding-bottom: 0px; padding-left: 0px; position: relative; visibility: visible; width: 160px; "><ins id="aswift_2_anchor" style="display: block; border-top-style: none; border-right-style: none; border-bottom-style: none; border-left-style: none; border-width: initial; border-color: initial; border-image: initial; height: 600px; margin-top: 0px; margin-right: 0px; margin-bottom: 0px; margin-left: 0px; padding-top: 0px; padding-right: 0px; padding-bottom: 0px; padding-left: 0px; position: relative; visibility: visible; width: 160px; "><iframe allowtransparency="true" frameborder="0" height="600" hspace="0" marginwidth="0" marginheight="0" scrolling="no" vspace="0" width="160" id="aswift_2" name="aswift_2" style="left: 0px; position: absolute; top: 0px; "></iframe>Watanzania kutoka miji mbalimbali na waishio katika mji wa Dallas jimbo la Texas nchini Marekani waliukaribisha mwaka 2012 kwa furaha na sherehe kubwa iliyofana siku ya mkesha wa mwaka mpya katika ukumbi wa Ginas Banquet Hall.</ins></ins>

    Sherehe hiyo ilikuwa ni moja ya mikusanyiko mbalimbali iliyokuwa ikifanywa na Watanzania na Waafrika wengine katika miji mbalimbali nchini Marekani.

    [​IMG]

    Sherehe hizo ambazo ziliwakutanisha Watanzania kutoka miji mbalimbali nchini Marekani, pia zilihudhuriwa na marafiki mbalimbali wa Watanzania kutoka Kenya, Uganda, Nigeria na nchi nyingine nyingi za Afrika huku wakiburudishwa vya kutosha na DJ maarufu wa Bongo Radio na FunkHouse Entertainment DJ Dennis kutoka jijini Minneapolis, MN.

    [​IMG]

    Umahiri mkubwa wa katika uchanganyi wa muziki wa DJ Dennis uliwafanya wahudhuriaji wote kushindwa kujizuia na kuivamia steji ya kuchezea muda wote wa sherehe hiyo.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Sherehe hiyo ya kuuaga mwaka 2011 na kuukaribisha mwaka mpya wa 2012 iliandaliwa kwa ushirikiano mkubwa na Watanzania waishio Dallas ambao ni Alvin Mchaga, Kitova Mungai kutoka Ngome Entertainment na Peter Kihwil.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Neema Mwaikambo you need to hit the gym. You getting chubby :lol:
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Hehe .... NN

    Sent from my HTC Incredible S using Tapatalk
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    lakini watu waling`aa kimtindo....

    [​IMG]
     
  5. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    heri ya mwaka mpya.
    mmependeza.
     
Loading...