Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania watapeliwa na Dalali wapangishiwa nyumba isiyokuwa na choo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngonini, Nov 5, 2010.

  1. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Msemo wa wajinga ndiyo waliwao umetimia tena kwa walala PUUUUU wa kitanzania.
    Kuna msemo waswahili husema "Nyumba isiyokuwa na choo haimzuii dalali kupangisha"

    Ujinga na umbumbu wa watanzania wametapeliwa tena na dalali(CCM) wamepangishiwa nyumba isyokuwa na choo, sasa wataanza kuhaha wakimtafuta dalali eti awarudishie pesa zao eti walikosea. WAJINGA NDIYO WALIWAO....mafisadi wamechukuwa chao mapema tena.

    Sasa ni miaka mingine mitano ya walala hoi kubeba zege kwenye site za mafisadi yakiporomosha mogorofa katika viwanja vya wazi vya kuchezea watoto wetu.

    Wamekataa uhuru wakapenda utumwa sasa watawapigia magoti mafisadi mpaka 2015 tena.
     
Loading...