Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania watano wazamia Sweden!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kang, Jul 25, 2009.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Jul 25, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wanatumia mbinu gani na mie nijilipue?
     
  4. E

    Evy Member

    #4
    Jul 25, 2009
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this is expected when the future of the nation seems blurred to a lot of us. i dont know if what they did should be considered a heroic or stupid effort.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Soma link mkuu, gear ya michezo hiyo!

    Kuna hili la kusikitisha lakini
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu kumbe ze utamu mkweli........hii ya womens wa sweden kujiuza Gothenburg aliiweka watu wakaponda sana eti si kweli.......ze utamu we need u back
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mbinu inayotumika hapa ni rahisi sana ,ikiwa utasikia kuna kundi au timu fulani inaondoka kuelekea majuu basi jaribu sana kukutana na wale vigogo wanaoshughulikia msafara huo ,hapo nawe utachanganywa na kundi hilo na kuondoka nao ,kwa maana yanapopelekwa maombi ya visa nawe unahakikishwa unakuwemo .ila kuna dau la kusafiria,hili unampa yule unaepanga nae mipango ,sasa hapa napo patamu unaweza ukafanikiwa kama upo smart au ukatapeliwa ,hivyo inakubidi uwe makini katika kutoa hiyo hela ,itakubidi upatane ,kama utatoa robo na ingine utamalizia baada ya au siku utakapokabidhiwa pasi yako ikiwa imeshagongwa visa. La si hivyo utapoteza pasi na hela italiwa na safari usikie tu jamaa weshaondoka.
     
Loading...