Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania washaamua, bado NEC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 31, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    So far maeneo mengi CHADEMA wanaongoza kama Iringa town,Arusha town,rombo,hai,karatu etc unaweza kuongezea
    Sasa ebu tungoje akina Kiravu watasemaje?
    Updates zingine ntazipata kesho kichwa kimechoka
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NEC hawawezi kubadili maamuzi ya watanzania. watu wameshaanza sherehe huko
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    NEC unajua kama ya uraisi lazima watamepelekea JK ili ayabariki matokeo
     
  4. k

    kipozeo New Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku zanzibar kama kawaida wananchi wameamua lakini tume wameyapindua kwa mtaji huu sijui chama cha mafisadi wanatupeleka wapi siwaelewi au kama kawaida yao wanasubiri damu imwagike
    naomba michangi yenu
     
  5. k

    king ndeshi Senior Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MATOKEO KABLA YA KUCHAKACHULIWA DR SLAA ALIKUWA ANAONGOZA KWA MBALI,SIJUI BAADA YA KUCHAKACHUA MAANA Thithim HAWAJALALA NI BUSY WAKICHAKACHUA,MABADILIKO mpango mzima:evil:
     
Loading...