Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanzania waoga?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FYA PANDOMO, Jul 5, 2011.

  1. F

    FYA PANDOMO Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 8, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    tatizo la umeme na bado wananchi wapo kimya ni uoga au ndio kupenda amani?
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Licha ya kwamba watanzania ni waoga, au kwa lugha nyingine ni waoga sanaa, matatizo yetu kwa hali ilivyo sasa, there is nothing we can do! It looks like too late!!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    aiseee!
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama hii thread hapa ni mahala pake,itahamishwa,ikihamishwa ndo nitachangia!
     
  5. T

    Tata JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Matatizo ya watanzania ni yaleyale yaliyoainishwa tangu uhuru yaani:-
    1. UJINGA
    2. UMASKINI
    3. MARADHI
    Mtu mjinga hawezi kujua haki zake na wala jinsi ya kuzidai. Maskini hawezi kufikiria tatizo la umeme kwani kwake mlo wa siku ni muhimu zaidi ya umeme. Mtu mgonjwa kipaumbele chake ni kutibiwa hawezi kujishughulisha na mambo mengine na umeme ukiwepo.
     
Loading...