Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wanungunikia mvua zinazoendelea kunyesha kwa hofu ya mafuriko/MAAFA makubwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbugi, Dec 22, 2011.

  1. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nungunikeni kwa misingi ya kujiuliza tunajipanga vipi kwa siku za baadaye na si kutafutana kwa misingi ya kumlaumu mtu.
     
Loading...