Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wangapi ni sawa na mzungu mmoja? (nisaidieni nimjibu kikweta)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by salosalo, Jun 29, 2012.

  1. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani nisidieni kujua uwiano sahihi wa thamani ya mzungu na mtanzania. WATANZANIA WANGAPI NI SAWA NA MZUNGU MMOJA? nahitaji jibu mapema ili siku idadi ya Wa-Tz(Zeluzelu) watakao uwawa wenye thamani sawa na Mzungu mmoja ikitimia nimkumbushe baba lizi yaani Kikweta aagize watendaji wake wawasake wauaji kwa siku tano kama ilivyofanyika kwa Mzungu mhoranzi aliyeuwawa huko Mara. Najua mpaka sasa albono zaidi ya 70 wameshauwawa kikatili na sijajua bado wangapi ili idadi yake ifikie thamani kama ya yule Mzungu.
    Upuuzi mwingine ambao Mh. Myika alisahau kuujumisha katika mchango wake alipotolewa bungeni kwa kile kilichodaiwa kumtukana Kikweta. Roho inaniuma sana na lazima nimkumbushe Prezidaa idadi ikifika
     
Loading...