Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wanavyoliwa kiulainiiiiiiiii!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Neuton I., Apr 23, 2012.

  1. N

    Neuton I. Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S-confused1: mamma yangu!!!!??? Hebu sikia hii; mwekezaji analipia eka moja ya ardhi Tsh. 220 kwa mwaka. Imekaaje hii wana JF?
    Source: Bunge Jioni hii.
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ndo hivyo shamba la bibi.
     
  3. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,619
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    huko mbarali wakulima wanalipa 100,000 kwa eka kutoka kwa mwekezaji inawezekana nae analipa hiyo 220 kwa eka, yaani baada ya uwekezaji anapiga dili za kichinga
     
  4. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    very sad, very sad
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    seriously.....:doh: 220 Euros / Pound au USD? hii nchi ilishauzwa kitambo kwa those call themselves wawekezaji.
     
  6. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0








    tofauti yetu watanzania na mbwa koko ni ndogo sana.. mikwala mingi vitendo n.i.l aswa watu wa dar ccm wana majimbo manne then jamvini wanajifanya wapenda upinzani tunashindwa hata na wanavijiji but mds msinipe burn.
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    si bora wangepewa watanzania wakaendeleza wenyewe na kulipa hiyo hela?
    kwa kweli lazima watu wanyongwe hapa,tumechoka
     
  8. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hao mnaoita wawekezaji si wawekezaji bali makuadi wa watawala wenu waroho. Kimsingi, wako pale kusimamia wizi wa wakubwa ambao hawataki kujulikana. Kama watanzania tutaendelea kulalamika bila kuchukua hatua mujaraba kuna siku watoto wajukuu zetu watakojolea makaburi yetu na halitakuwa kosa hata kidogo.
     
Loading...