Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wanapoteza muda mwingi kwenye kusubiri...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zeus, Mar 3, 2012.

  1. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Watanzaniawanapoteza muda mwingi kwenye kusubiri.........


    Wakuu,


    Wana JF, tumeshaongea sana kuhusumambo mengi yanayorudisha nyuma maendeleo ya nchi yetu, nakutuzidishia umaskini. Lakini hebu tutizame na upande huu wa pili wawatu kupotezewa muda wake kwa kusubiri huduma fulani. Juzi niliendaRITA kuomba cheti cha kuzaliwa, nikaambiwa nisubiri nje kwenyebenchi. Nimesubiri kwa zaidi ya saa moja..., nilipomuuliza mhudumukuwa naomba anisaidie niwahi mahali, akaninijbu kwa ukali ..sinimekwambia subiri, kama huwezi kusubiri ondoka.....na wakati huokuna watu wengine wanaingia wanatoa malipo fulani wanaondoka. Kilasehemu ukienda ni kusubiri, kusubiri.... ukienda kuomba leseni tatizoni hilohilo.ukienda hospitali, mahakamani na kwingineko tatizo nihilo hilo.. Kusubiri huduma ni sawa lakini isiwe kusubiri kupitakiasi... kwa hiyo mtu ukienda sehemu tano tofauti kwa siku utajikutaunapoteza masaa matano (kwa siku) bila kufanya chochote. Hivi wakuuhuu muda tunaopoteza kusubiri si tungetumia kufanya shughuli zingineza maendeleo kama mtu angepata huduma mapema? Hii hali sio chanzomojawapo cha umaskini wetu?


    //Mod hii thread usii move....kwanitatizo la kusubiri linahusu pia uwajibikaki//
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo we si una uhuru wa kuchagua kusubiri au..... kwanini unamwambia MOD asiiondoe, isubiri nini? Si we unakerwa na kusubiri subiri?
    Mkuki kwa nguruwe..... kwa binadamu.....
     
  3. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Msongamano wa magari barabarani ni dalili ya maendeleo - JK
     
  4. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    No hurry in Africa
     
  5. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hujawahi kuingia benki ya NMB ungeacha kulalamika na KUSUBIRI michango ya watu hapa jf badala ya kufanya kazi nyingine.
     
Loading...