Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania Wanapenda vya bure au Hawanacha kufanyanya???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Zero, Mar 14, 2011.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    10.JPG 10.JPG

    Hii ni sehemu ya Watanzania waliokuwa Coco beach kwenye onyesho la bahatika na Tigo
    Source: Michuzi

    Swali langu: Huu umati wote unafuata burudani ya bure, bahati nasibu au ndiyo kukosa la kufanya?? Inaelekea kabisa hata mikutano ya siasa inawezekana watu ni sehemu tu ya kupotezea siku.

    Naomba mod unisaidie kukuza picha!
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    simple ans!watanzania wavivu na hakuna ajira viwanda hakuna,kilimo cha mvua hakilipi utawala uliopo unaendekeza hayo uliyaona
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Watu wengi utafikiri maandamano ya chadema.
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Umenena vime. Hasa mikutano ya mafisadi.
     
Loading...