Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wamepoteza imani na serikali yao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Jan 28, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    Watanzania wamepoteza kabisa imani na serikali iliyo madarakani kufuatia kashfa nyingi zinazowakabili watendaji wakuu wa awamu ya tatu na ya nne. Kashfa hizi zinahusiana na kusaini mikataba feki ya uchimbaji wa madini isiyo na maslahi kwa Tanzania, ufisadi wa mabilioni ya shilingi uliofanywa na viongozi mbali mbali, kujipatia kampuni na migodi ya madini yaliyo chini ya serikali (KCM) kwa njia za haramu, kuzembea na hatimaye kutoroka kwa mhusika mkuu wa kashfa ya Rada.

    Kinachotushangaza Watanzania pamoja na kashfa zote hizi hakuna aliyepoteza ajira yake(Ballali alijiuzulu kabla ya kutenguliwa kwa uteuzi wake) hakuna aliyetiwa ndani ili kuvisaidia vyombo vya dola katika uchunguzi, hakuna ambaye mali zake zimeshikiliwa na serikali ili kujua kama zimepatikana kihalali.

    Kwa mantiki hiyo basi tuna wasi wasi mkubwa kwamba serikali iliyo madarakani haina uwezo wa kupambana na kashfa nzito zilizowashtua Watanzania labda kwa kuwaogopa wahusika au kwa watendaji waliomo serikalini kuhusika kwa namna moja au nyingine na kashfa hizo.

    Hivyo tunaomba serikali ijiuzulu ili kutoa nafasi ya uchaguzi mpya utakaoinusuru nchi yetu kwa janga kubwa linaloinyemelea Tanzania.
     
  2. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu Bubu nakusoma vizuri. Lakini naweza kukusahihisha kidogo kuwa jamaa aliyehusika na Radar hakupotea, zilikuwa ni deliberate efforts za watu, walijua wanafanya nini.
    Hakuna atakayefukuzwa kazi na wala hakuna atakaye adhibiwa kwa hii issue. Hiyo miezi sita aliyotoa JK ni kuwapa jamaa six months head start.
    Wanaoadhibiwa ni kama kina kubenea, Tega na wengine wadgowadogo watakaofuata, the real ones will not be touched.
    My worry ni kuwa hata hiyo 2010 sidhani kama kuna lolote kubwa litafanyika, mimi ninachoana 2010 itakuwa ndio real test ya kama watanzania tuna akili au hatuna akili. Sasa hivi mambo mengi yako wazi, kwa mtu mwenye akili timamu withall what happened in, 2010 sio ya CCM kushinda. Nina wasiwasi we will prove Mkapa right, kuwa sisi ni wavivu wa kufikiri!
     
  3. SYLLOGIST!

    SYLLOGIST! JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2008
    Joined: Dec 28, 2007
    Messages: 241
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sio kweli Watanzania wamepoteza imani.
    Watanzania wamepoteza serikali yao.
    Ni imani kuwa Serikali imewapoteza Watanzania , kwa Imani zao?
     
  4. SYLLOGIST!

    SYLLOGIST! JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2008
    Joined: Dec 28, 2007
    Messages: 241
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    BUBU Je Imani yako imerudi baada ya lolongo ndefu?
    'Baraza jipya la Mwaziri', Je hili imerudisha Watanzania kwa Serikali yao?

    Asante
     
  5. M

    Mgaya JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nchi inaelekea kuzimu kwa kweli
     
Loading...