Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wamekata tamaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Oct 25, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hapo umeöna tatizo gani?, mbona hao watoto wanaafya njema?
     
  3. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tanzania bila si-si-em inawezekana.
     
  4. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    October 31, 2010, ni kazi moja, "we need changes comrades"
     
  5. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kuwa wewe tunakujua ni kada wa ccm lazima useme wana hali nzuri . Ndo maana wa-tz mnaogopa kuanza kutumika kwa asilimia 100% kwa jumuia ya afrika mashariki. Mnajua hamtokua na chenu kutokana na kuwanyima wananchi wenu elimu !!!!
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndio mafanikio ya CCM baada ya mika 50!
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    GAMA........... HIVI WEWE NI MZIMA KWELI...............AND YOU CALL YOURSELF "GREAT THINKER"..........??? YAANI HAPO UNAONA TATIZO LINATAZAMWA KWENYE AFYA TUUUUUUUUUUUU.........!!!!!!!!! Kumbuka uzima wa mguu hauwezeshi macho kuona............
     
Loading...