Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania waliopo libya vipi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtemiwao, Feb 24, 2011.

  1. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli hatuna serikali,tumeona jinsi nchi mbalimbali zinavyohangaika kuwatoa raia wake Libya,kenya wametuma hadi ndege!Tanzania ni kimya!ina maana hakuna wtz huko??au mtz hana thamani hata akifa??ni wakati wa kuweka serikali itakayothamini wtz hii imeshindwa,leo hii mtz ni kama takataka hata akifa ndo maana police wanawapiga wananchi risasi wananchi kama swala wa serengeti
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Baada ya Libya?
     
  4. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbu,hiyo link nilishaiona lakini utaona tofauti,wakati wenzeti(kenya) wanatuma ndege kuchukua watu wao,Tanzania haijui hata ni wtz wangapi wapo Libya,ina maana nn kazi ya wizara ya membe?ndani ya vurugu ndo wanataka kufanya sensa?TAFAKARI
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah! Wanataka tufe wabaki wenyewe.
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama hao wambagala wamekufa na hata bado wanazikwa wengine mahututi ICU wameweza kusafiri na kuendelea na mabo mengine itakuwa hao wa Libya?? watu wanalala wakichungulia nje ya nyumba wanaliona bomu ambalo limeua ndugu zao humohumo ndani ya nyumba kutolewa ni ishu sijui tunaenda wapi jamani, kwa kifupi naionea huruma Nchi yangu
     
Loading...