Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanzania walio wengi ni........

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by wapalepale, Apr 5, 2011.

  1. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    hembu tuone maoni yetu juu ya watanzania

    mfano: watanzania walio wengi ni wagonjwa ndio maana wanasababisha foleni kwa babu loliondo!
    haya nanyi endeleeni
     
Loading...